Q.1 Cùng bé 20 nhỏ nhắn xinh xắn mà tiếc là trời ko mưa...

Lượt xem: 1,461

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Theo như lịch trình thì tối qua mình định gặp bé 19. Mình có nhắn tin cho Queen thì đc biết 19 off vài ngày. Thế là lịch trình thay đổi. Nhớ là có 1 Hữu viết bài về bé 20 nhỏ nhắn xinh xắn. Nên mình theo bé 20 luôn.
Bỏ qua các bước thủ tục. Tiến vào phòng. Vẫn là căn phòng tuần trước mình vào. Tất cả lại hơi thân quen. Nhưng nghĩ lại chỉ có bé là thay đổi. Ngồi nhâm nhi điếu thuốc tầm 3p thì 2 tiếng “ cóc cóc” bé bước vào “ chào a”. Còn mình thì chào ngược lại bé.
Nhìn thoáng qua thì... ôi... bé đúng thật nhỏ nhắn xinh xắn.
Còn phần tắm hầu như đều giống nhau nên mình cho qua.
Về phần massage mệt lần 1: bé làm rất ok. Nhiệt tình. Khi mình chuẩn bị xuất ra thì bé cũng nhanh cho CIA nhưng mình cản lại. Điều này chắc cũng làm bé hết hồn... :)
Lần 1 đã xong cả 2 đều tắm lại, tắm những chỗ cần tắm. Xong mình tiến qua ghế ngồi hút thuốc. Bé ngồi cạnh mình cả 2 đều 8 chuyện vui vẻ. Bé kêu mình lên giường nằm để bé đấm bóp và nuru. Mình thì trc h hok thích những bước này nên thôi... ngồi tý nói chuyện cùng bé :)
Sau khi ngồi nghỉ khoẻ đc tý. Thôi thì làm luôn hiệp 2. Bé dùng những ngón tay bò khắp người mình. Mà công nhận nổi cả hết gà... 1 cảm giác tê tê mà quíu quíu:)) còn về cách làm thì mình hok biết diễn tả hay nói làm sao nhưng bé làm rất là Ok. Đến lúc mình ra thì bé cũng phản xạ dùng CIA. Và mình cũng cản lại.
Nói chung: bé làm rất chi ok, nhiệt tình vui vẻ. Mà công nhận 1 điều là da bé rất mịn. Dáng người nhỏ nhắn xinh xắn rất hợp với người bé.
Bài mình viết chỉ nói những ý chính. Còn các bước chi tiết thì hầu như đa phần giống nhau. Nên mình cho qua :))

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Mr Mìn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿