Q.1 cùng bé 37 trải nghiệm dubai q1

Lượt xem: 1,236

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
23
81
49
0 ₿
đi ăn nhậu mừng lễ cùng mấy chiến hữu lâu năm, về thì thấy còn sớm quá nên quyết định đi khám phá dubai cho bít vì nghe tiếng cơ sở lâu rồi.
Tới nơi vô quầy làm thủ tục check code này nọ cũng nhanh chóng, cơ sở vật chất sáng xịn mịn ok, nhân viên vui vẻ nhiệt tình nha, có bé lễ tân cũng dễ thương dù hơi ốm hehe, tui thích có da thịt 1 tí mới sướng, lướt ipad tháy bé 37 có vẻ hợp gu chọn luôn .
lên phòng trang trí kiểu cung điện sang trọng ghê, phòng xông hơi thì hơi nhỏ , ngồi chút thì bé đẩy cửa vô pha nước này nọ sẵn đợi tui ra dịu dàng ghê hehe, bước ra ngắm kỹ em nó thì ultr lun, body cao như người mẫu mà mông ngực nảy nở nữa xém tí muốn bay vô hiếp bé nó rồi, may mà kềm chế được thú tính, vô bắt chuyện mà tay chân không yên cứ mò chỗ này chỗ kia của bé , bé cũng không phản kháng mà còn hợp tác cho khám nữa khoái khoái, bé dắt đi tắm thì mới ngắm trọn vẹn cái body nóng bỏng của em nó, bước vô bồn là bốc hốt em nó khí thế lun haha, làm em nó cứ uốn éo nhẹ nhàng rồi rên nhè nhẹ phê vãi , bé bắt đầu liếm trả đũa tui , rồi ngậm thằng nhỏ lút cán mấy cái giật tê tê lun, xém tí out, vờn nhau chán mới lên giường nằm nghỉ xả hơi.
lên giường nằm được bé bóp tay bóp chân cũng khỏe khỏe, chà đá nóng cũng phê phê, nhưng tui quay ra bóp bé còn phê hơn nữa ah hahah, bé làm thái thì với cặp ngực to tròn bé làm tui phê từ a tới á lun , tới khi lật lại còn thêm đc môn kẹp xúc xích nữa, nuru bé làm cũng sướng không kém, nước nôi gì phải gọi là ướt đẫm bờ lưng , rồi mọi chuyện kết thúc trong thế 69 tuyệt vời. kết thúc bé lên nằm kế tui ôm ấp nhau tới hết giờ . Một trải nghiệm khó quên
thiệt hại hết 1800 cho vé du lịch này .
v1 to tròn bóp đã
v2 éo ót ngon lành
v3 căng mộng , doggy thì chắc 30s hy sinh
v4 ướt sũng
body cao ráo , mặt dễ thương
chấm bé 8/10 nha

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and Vương Ưng Phong

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở