Cần Thơ - Cùng bé 41 ở dubai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Cùng bé 41 ở dubai

Lượt xem: 1,027

1thoidamchot

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/8/22
Chủ đề
12
34
13
0 ₿
Chào anh em. Được hôm tui rảnh rỗi ghé nên ghé dubai lâu rồi thăm lại bé 41 nên trải nghiệm lại và chia sẻ cho anh em. Check in xong các kiểu thì em block dắt mình lên phòng thì vẫn như mọi khi em ấy niềm nở chào mình và hướng dẫn cho các thứ
Csvc thì anh em cũng biết rồi như sì gòn vậy 10/10
Vô thẳng vấn đề

Xông ướt tầm 5p-10p thì em ấy gõ cửa bước vào chào tôi và lau khô mình cho tôi ôi em cao tầm 1m6 mặt baby cơ thể nét nào ra nét đó còn căng tròn nhìn mê tít mắt xong tui cùng em ấy vô bồn tắm em ấy kì cọ mọi góc ngách của tôi và đặc biệt là tk nhỏ ối gòi oi phê lòi và đương nhin tui out tôi chịu hông nổi nên kiu em làm lẹ và cùng nhau lên giường em ấy gọi đá và maxa cho tôi nghề của em thì khỏi bàn quá chuyên nghiệp.

Đến phần nuru thì em trườn khắp cơ thể và đặc biệt chăm sóc tk em của tui rất kĩ kiến tui tê tái quá là đã đến phần móc cua cho nhau thì em âyd rất điêu luyện ôi phần dưới của em ấy mềm xốp móc rất sướng và phần 69 cũng vậy đúng kiểu bú đậm.
Đánh giá
Em 41 rất dâm và bạo
V1 nhìn baby
V2 bóp sướnv tay
V3 thon gọn
V4 sạch sẽ thơm
Tic=tip
Boclker típ 50k

• Love
Điểm cảm xúc: TeacherBa

TeacherBa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
1
27
5
24
Đồng Tháp
0 ₿
nghe mấy bác nói bé 41 dâm nên định chiến với bé cuối tháng nè. Phải dưỡng tới đó mới chịu nổi với bé quá. Bé là full sv luôn hay sao ông?