Cung Đường Bùi Hữu Nghĩa - Cafe Chòi Không Tên

Lượt xem: 7,882

Công Cốc Một Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
7
37
14
0 ₿
Ngày lễ 2/9 mọi người tấp lập đi chơi cùng gia đình, chỉ có những thân một mình thì rãnh rỗi chẳng biết làm gì, chỉ biết vác con xe đi "dạo" mà thôi. Vẫn cung đường Bùi Hữu Nghĩa, không biết đường này thuộc bên Đồng Nai hay là Bình Dương, chỉ còn cách nhìn bảng tạp hóa mà rp cho mọi người thôi. Lần này địa điểm là các quán chòi không tên đối diện khu khai thác cát Mai Ngọc. Đầu tiên là hai quán chòi không tên chỉ "xác định" bằng ngoài cổng có cái chảo K+, vào trong nhìn xơ thì toàn là U30 trở lên, size thì toàn cỡ bự, vào chòi kêu chai nước là có các "chị" tới tấp nhanh chóng "hỏi thăm". Do không phải gu nên đành từ chối, nhờ vậy mà các chị "lộ mặt" nhanh chóng, đòi tiền nước 30k và được khuyến mãi rãi hạt gạo khi ra về. Chạy xuống một tí thì có chòi võng nhìn khá vắng tên Lavi, nghĩ rằng quán "sạch" nên ghé vào nằm chơi, vào nằm thì có em teen khá lùn-tròn hỏi nước, nằm tí em lại hỏi "anh có ms" không, hỏi giá thì 130k tay còn 150k miệng + CIA bao nước, thấy được thử lun thế nào, vào trong em "cởi nhưng không hết", em không làm bằng miệng nhưng lại ngậm cậu nhỏ từ đầu đến cuối chỉ tay làm việc, mình thì thoải mái khám phá cho đến khi ra thì thôi, ra ngoài nằm em vẫn tươi cười không đả động gì "công lao" cả. Thanh toán và tư vấn kỹ thuật cho em xong mình lại lên xe đi về.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123 and xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Kkk mới có 1 nhát về luôn hả bác

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Có phải hai quán chòi bên cạnh karaoke Ngọc Bảo Quý không, hai quán đó liên kết với nhau, mình từng đi một lần rồi vào trong cũng gạ gẫm dữ lắm, làm thử mới biết là hố to. Làm thì chẳng nhập tâm nói chuyện phiếm không, toàn làm tay được một lúc thì hối sao lâu ra vậy rồi gạ đi xuất nữa, mạnh bạo làm đau cả kiu đi một lần rồi vĩnh biệt lun

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Mấy quán đó với quán cafe võng đi xuống một xíu cũng như vậy thôi, nếu đã mất công đi thì ghé quán Nụ Hồng gần cầu đó mấy em ở đấy khá teen, massa thì 140k, còn tới z thì 500k, nhưng mấy em không có kỹ thuật đâu nên chuẩn bị súng ống trước...

handong

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/11/17
Chủ đề
0
58
0
0 ₿
Nụ Hồng có z luôn à bác, trước e đi e diễm toàn HJ thôi mà.

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
uh, mình vào thấy có bé "chào giá" như thế, hôm đó sui cầm ít nên không thử được, quán có bé cũng dễ thương lắm, không biết hàng họ sao thôi

• Like
Điểm cảm xúc: handong

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿