Cùng e 86 ozawa xinh xắn ddcn

Lượt xem: 3,580

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
Nay cuối tuần , đang định kiếm chỗ nào massage cái thư giãn tâm trí . Liền nhớ tới Ozawa gần nhà thằng bạn , xíu gé đó cf luôn .

Tới cơ sở gửi xe lấy mã code xong đi vào mua vé , lựm liền cái sọt VIP thái thấy em 86 trên ipad ngon quá thôi dức luôn .Rồi được dắt lên phòng , đang lủi thủi xông hơi thì e nó cũng bước vào .Chào hỏi rồi ra pha nước cho mình tắm , khô người rồi thì minh vào để cho bé tắm heo cho mình .kì cọ sạch sẽ mọi ngóc ngách . còn chọc phá thằng nhỏ mình nữa chứ .làm nó chịu ko nổi luôn dựng đứng luôn .

Đánh giá của mình về bé : số 86

Face : xinh trẻ tươi tắn .

V1: căng cam việt

V2 : eo ót

V3 : Tạm được cho dogy thì thích biết mấy

V4: Nước nôi lai láng , ddcn .hihi

Phần khỏe: đấm bóp vừa lực , tạm được với mình thấy e đấm cho mình cũng ok lắm , khỏe .

Phần mệt : Đầy đủ mọi skill bài bản . Bắt đầu là phần chà thái khá lâu và tình cảm , cảm nhận rõ rệt đầu ti của e nó đi trên thân mình . Rồi quay người lại cho bé làm tiếp ,vuốt trụ nhẹ nhàng, đá cà như muốn nuốt luôn 2 quảấy vào . BJ là khỏi ns . Nhức nách luôn á . Tràn miệng lút cán . Phê thì đừng hỏi. Cảm giác ko khác gì người tìnhlàm cho mình .kkk Đag mê mẩn thì thằng bạn chịu không nổi. Ẻm cũng biết mình sắp ra nên tốc độ pha cuối hơn làm mình out cực kỳ mãn nhãn. Sướng hết cả người , nằm xíu e dọn dẹp đống chiến trường rồi tắm thêm 1 lần nữa cho sạch sẽ. Nghỉ ngơi tâm sự đôi lời cùng e rồi bước ra đi về.

Tip : 5xx

Ticker : 400k có code giảm . locker 20k .

Hẹn gặp lại cơ sở và e này nhé .hihi