Cùng Em 19 Tối Ấy.... Thật Khó Quên

Lượt xem: 2,773

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mèo Hoang

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
2
Xinh chào tất cả ae diễn đàng .Tối hôm qua rãnh làm ly cà phê rồi phi thẳng vào massage Lê Minh. Đến nơi chắc còn sớm nên vắng khách ko phải chờ đợi lấy vip thái luôn. , mình được em lễ tân chọn em KTV 19 , lên phòng vô xông hơi 1 lát thì e vô nên mình ra luôn. Ấn tượng đầu tiên là e xinh đẹp dễ thương. Phần đánh giá của mình hơi nới vì mình dễ tính có gì các ae thông cảm
_CSVC: điểm 10 cho chất lượng
--Lễ Tân: cực xinh nha ae
_KTV: chịu khó bắt chuyện vs mình, thái độ nhẹ nhàng chiều khách, giọng miền tây ngọt ngào.
☆ Max khõe: bé đấm bop max khỏe , thoải mái vô cùng sao những h làm việc mệt mỏi.
☆ Max mệt: vào phần quan trọng nè e nói " e làm thái cho a nha a yêu " bắt đầu phần thái là màn tắm lưỡi, e đi lưỡi từ chân lên đến cổ ko bỏ sót chỗ nào, đi đến đâu e để lại 1 nụ hôn đến đó kèm tiếng rên nhè nhẹ, tay ko quên khều khều thằng nhỏ kích thích mình, rồi 1 cảm giác ấm ấm khi cặp dú e trải dài trên ng mình, xen kẽ tắm lưỡi vs tắm dú kèm tiếng rên khe khẽ của e làm mình đơ vì sướng chỉ biết nằm hưởng thụ. Hết sấp tới ngữa vẫn những hành động đó những âm thanh đó đã làm tê tái con trym mình. Rồi nào là bánh mì kẹp xúc xít, đá bi lau cột, lúc này mình phê lắm dồi vs sắp out dồi, lúc e bj cho mình e xoắn lên xoắn xuống vài cái chịu hết nổi đành buông súng đầu hàng trong sung sướng, e có nói massage nữa không, nhưng có công chuyện gắp nên minh phải đi về :(,Nhưng một ngày không xa minh sẽ gặp lại em ấy .

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    sắp được thả rồi anh em chịu thêm chút nè
  • S sisoko:
    Thôi. Khỏi đợi các em nữa. Giờ chỉ mong ra đường ăn 1 bữa ăn là được
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    haiz, nhớ Đại Nam yersin quá các bác.
  • N Người NhaTrang:
    Có ai ở nha trang hok, đã ổn chưa ta? Mấy bé đi làm lại chưa bro???
  • N Nguyễn Xuân Sơn:
    anh em cho xin kinh nghiệm lần đầu đi massage với ạ, 26 tuổi rồi, muốn đi mà cứ thấy ngại ngại...
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Nguyễn Xuân Sơn nói:
    anh em cho xin kinh nghiệm lần đầu đi massage với ạ, 26 tuổi rồi, muốn đi mà cứ thấy ngại ngại...
    https://congdongmassage.com/threads...uat-ngu-khi-di-massage-danh-cho-newbie.49410/
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    tham khảo nhé bạn
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    15/1/2022 massage mới mở cửa các bác ạ
    Ăn chay nguyên năm
    Mà phải có thẻ xanh mới đi đc
  • Ti123 Ti123:
    Dự trữ đạn nhiều nhiều qua năm sau rồi bắn B36
  • p3m8 p3m8:
    Thằng em lâu quá r chưa đụng bờ môi ngọt ngào nào. Nó ngoắc ngoải luôn r. Mấy bác có ai có số riêng k?
  • B Boi007:
    Giở mà vào SG có ai mở hàng chưa ta..tại ks càng ngon
  • B Boi007:
    @Vân_Vietcombank Khánh hoà, gọi đến bị thằng ck cớm dập te tua…tụt hứng.Ad xem lại chớ ẻm này ko làm nghề nha..giờ chắc Sg may ra có hàng
  • trum_dut_dit trum_dut_dit:
    hello all :):):)
  • M Minh duy 303:
    Khi nào massage bên q8 mở lại ạ
  • haiau_sea haiau_sea:
    2022???
  • duoi_uoi duoi_uoi:
    Ko biết các cơ sở có linh động điều đào đi massage tại ks ko nhỉ? Chứ đợi hết năm chắc đau người lắm kkk
  • Piladen153 Piladen153:
    trời ơi tình hình như này hết năm mới mở lại quá nhỉ
  • Pretty Bboy Pretty Bboy:
    Ra ks thôi đi chơi gái luôn đi. Tôi book gái massage qua thằng quản lí ra ks tổng 3tr nó nằm ra như búp bê cho mà đụ chứ del có massage thái hay nuru gì hết
  • N Nguyễn minh hùng:
    Cho xin sdt quản lí để mình ib nha!? Giá cả k thành vấn đề
  • Mr. Tom Mr. Tom:
    duoi_uoi nói:
    Ko biết các cơ sở có linh động điều đào đi massage tại ks ko nhỉ? Chứ đợi hết năm chắc đau người lắm kkk
    inb e ạ
  • Massa Massa:
    15l1/ 2022 dự kiến hết giãn cach,mà mới dự kiến thôi
  • T ThichMassage21:
    Mình cần 1 em đào ở Q12
    Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.