Cùng em 89 lên đỉnh (Ẻm bảo đó giờ a massage chưa ai làm anh vậy hả...)

Lượt xem: 3,924

Minh Dự

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/20
Chủ đề
5
32
13
33
0 ₿
Mình đi rất nhìu cơ sỡ massage ở gò vấp..,Mỗi bên có 1 đặc điểm riêng, nếu ai chưa đi mà muốn trải nghiệm toàn bộ full từ chất lương dịch vụ, con người và cơ sở vật chuyển toàn bộ thì nên đi LUXURY hoặc Hoàng Gia. Vì 2 chi nhánh này là 1 chủ, Từ hôm Hoàng Gia mở mình hay đi Hoàng GIa Nhiều.

Lý do lựa chọn :
Cơ sở vật chất mới tinh, chọn Onsen 1 thì được tắm bồm có massage chứ ko phải là các bé tắm là xong nhé.
Hôm nay mình đi random được Bác Lục giao điệp vụ nên nay random thử, Điểm trừ lễ tân còn mới ko hiểu code vé bác Lục là cái gì ngồi đợi mãi 10p xong phải nhờ 1 a quản lý supprot mới dc vô phòng...hơi thất vọng, mà thôi đã quyết định tới rồi chịu khó đợi 1 tí.

Mình up lên Onsen 1 nhé. Xông hơi đã tắm bồn massage xong em 89 vô.
Ẻm nói chuyển rất dễ thương, màn Khỏe thì làm đủ bài ko chê, Màn thái thì thôi rồi... em hỏi mình đó giờ chưa ai làm anh hả,...@@ mà em làm sướng thật, thằng nhỏ chịu ko nổi xém ra, đành dặn e làm từ từ để a cảm giác cái...thế là vuốt đến ko nổi cũng phải ra, phải nói là sướng

Đánh giá em 89 Nhỏ nhắn tầm 1m6,
v1: To Tròn Căng
v2: gọn
v3 : to, bóp rất đã
v4: cạo sạch sẽ thơm tho,

Xong xuôi tắm rửa xong em tâm sự 1 lúc thì mình về

Vé bác lục tài trợ thái úp lên thêm 200k + tip bằng vé

HÀI LÒNG !

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Chưa hiểu cái tiêu đề? Cụ thể là bé đã mần gì bác mà phải hỏi câu đó vậy?
Tắm bồn bể sục massage thì mình thấy bên Ánh Dương cũng có nhưng kích thước bồn tắm nhỏ, 2 người vào chật. Nói chung về csvc thì HGGV vẫn cân hết.

Hoa8190

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/4/21
Chủ đề
1
78
26
0 ₿
chúc mung ban

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Thiết nghĩ bác nên tả rõ ra là bé đã mần gì bác. Ý kiến riêng thấy kiểu này như mang tính câu view thôi à

Sin BiBi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/21
Chủ đề
1
17
2
0 ₿
Bé này làm ca mấy giờ

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
CẢm ơn bác Minh Dự đã ghé cơ sở trải nghiệm dịch vụ độc đáo ạ, chắc chắn quý anh em khi ghé đến sẽ được trải nghiệm những thứ thuyệt vời nhất của Hoàng gia, Bé 89 là một trong những bé hot nhất của cơ sở và bác đã có 1 buổi trải nghiệm thật thuyệt vời cùng bé. Chúc mừng bác