Cũng Gì Gì Và Này Nọ Với 02

Lượt xem: 2,302

Zớt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/3/22
Chủ đề
2
29
3
0 ₿
Đêm hôm thanh vắng, khuya khoắc, mát mẻ, đang chìm sâu vào giấc ngủ ngon sau ngày dài mệt mỏi thì đột nhiên thằng e nói: del, dậy dậy, dẫn t đi chơi r mới được ngủ. Thế là em phải lọ mọ dậy xem ở đâu ngon ngon đi thử. Thì thấy dạo này bên King 69 đang có nhiều em hot quá nên ghé qua trải nghiệm thử.
Vừa vào thì anh lễ tẫn khá vui vẻ , chu đáo. Cũng trễ rồi, gần 1h sáng nên chỉ còn 3 em, lăn tăn kéo lên kéo xuống thì thôi chọn ngay em 02 vì được cái ngực to, thôi thì đổi gu 1 bữa xem sao, tại gu em là mình dây
Xong ngồi chơi xơi nước lọc được 5p thì được tiễn chiến sĩ ra trận. Vừa lên tới thì thấy cái phòng to như cái nhà mình vậy , em nó thì đã đợi sẵn ở đấy tự bao giờ, đang ngồi cọ rửa bồn tắm để chờ mình xông hơi ra thì vào chiến
Tắm tiên: nước thì ấm, có gọi là hơi nóng hơn bình thường, nhưng cũng k quá đáng. Em nó kì kì cọ cọ, chùi chùi chà chà cho cái thân em với cho cái thằng ác độc nửa đêm bắt dậy dẫn đi chơi. Rồi em nó xử lí cho cái thằng hư đốn 1 pha sướng rơn người trước khi được thỉnh lên giường
Khỏe: khỏe thật, êm lưng, không quá mạnh , không quá nhẹ, nói chung là ok
Nuru: sướng mà mồm chữ A mắt chữ O, đê mê tê tê
Mệt: cũng mệt thật, bé hôn hôn hít hít,liếm liếm chút chít, phê chữ u kéo dàiiiii, đường lưỡi đi max ping, không có gì bàn cãi, tay kết hợp miệng mà vẫn thấy sướng
Trong lúc làm thì ae cũng tâm sự nói chuyện đủ thứ trên trời dưới cung trăng, hỏi ra thì mới biết e nó có 8 năm nghề, ối dồi oi, thế thì tiêu tại hạ phen này
Xong rồi thì cũng buôn chuyện thêm đôi ba câu rồi cũng về sớm, chứ mắt díu díu mở hết lên rồi
Đánh giá:
CSVC: 8/10 (có 1 số cái lặt vặt bị cũ cần đổi, như cái bục bước vào bồn tắm bị lún)
MS Khỏe: 8/10
MS Mệt: 8/10
Kĩ thuật không có gì phải bàn cãi, nhưng chắc do đã có thâm niên, mói thứ đã quá rành nên thành thói quen chứ không được cảm xúc nhiều như các bé mới. Không phải công nghiệp nhưng cảm giác được lập trình sẵn.
Ngoại hình:
V1: cam sành, to hơn bàn tay
V2: có tí tẹo lipit
V3: hơi bé , không vừa tay lắm
V4: khít sát như gái còn trinh, hơi ít nước 1 tí
Tổng kết: đáng đồng tiền bát gạo, không uổng công nửa đêm dậy dẫn thằng em đi chơi
Thiệt hại:
Tic: 4 xị gụ ( đã giảm giá, gốc 1tr)
Tip: 1 củ khoai
P/s: có 1 cái làm mình mất điểm, là bé vệ sinh miệng rất kĩ bằng nước muối và đánh răng, mình biết là sau CIA cũng cần vệ sinh sạch sẽ , nhưng mình thấy hơi thái quá nên cũng không vui cho lắm. Với cảm giác cá nhân là mình thích cũng còn cái gì đó là nhiệt huyết, kiểu của bé là biết nhiều quá thì nó cũng mất hay. Cá nhân vậy thôi, nhưng tổng quan là kĩ năng của bé tốt, chỉ tại mình thích cái gì đó còn bỡ ngỡ tí .
E lần đầu viết nên còn khá lan man, nhờ các oldbie đóng góp thêm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Zớt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/3/22
Chủ đề
2
29
3
0 ₿