Gò Vấp Cùng L.o.x đi săn nai tại Hera

Lượt xem: 1,459

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào anh em.
Hera luôn được một điểm mà l.o.x cực khoái đó là mấy bé chịu chìu chìu chìu ơi là chìu , ngay một buổi chiều , ngồi liu thiu chưa biết đi đâu nhiều đành lên lịch hẹn với bé trúc bên skv để bồi bổ tình thần cho khỏe sau khi bé làm khỏe rồi, thêm tô mì bò viên làm năng lượng dồi dào quá , ngồi lướt thấy nhớ bên hera cái cảm giác chiều nhiều hơn , nhắn ngay cho qly Tỉnh phi con wave tàu vừa thanh lý của bà bán đồng nát chạy qua hera, tới nới vừa ngay lúc qly tình như đón đường phi tới theo , ui hết hồn. Vào quầy vẫn mấy anh phục vụ tư vấn nhiệt tình , @Garryyau ông nên gặp thử xem hợp gu không nhé kekeke. Thế qly bảo em có 1 bé mới sáng giờ khách khen lắm anh gặp bé xem . Trùi chốt luôn vé, đang đồng giá 600k mà đi luôn cái 1200k.

Lên phòng bảo kg cần mở xông gì anh xông rồi, để nước thôi, thế pv nhanh chóng lên hối bé xuống liền, trùi thương ghê. Mình cũng ngồi nghịch dt tý coi mấy cái tictok thấy mấy bé nhảy nhảy đeo kính nhìn râm râm , vừa bỏ xuống nhìn lên như người trong dt nhảy ra vậy, đập vào 2 cái cặp vú chùa chòa ....chà bá lửa..... khuôn mặt vờ lờ luôn, em chắc được gửi gắm rồi đây hỏi những câu mà như nảy giờ em đang đi với anh vậy, anh chạy từ xa qua mệt không ? anh uống nước tý rồi mình vào tắm nha, kéo em ngồi lên đùi xoa xoa bóp bóp như đang đi karaoke ôm vậy, mà ôm đây sướng hơn nhiều, em mặc đồ sếch si hơn , và muốn cởi là cởi kkkkk. Ôm ấp sờ bóp em đã thèm bắt đầu vào bồn .

Vừa vào bồn là thích rồi nha, cái body em với mấy cái tha thu tự nhiên làm l.o.x đổi gu thích tha thu luôn chứ, từ cái bờ môi trên ngực em con rằng nó từ đâu đó lên eo em làm l.o.x phải xoay xoay em mấy vòng rồi mò mầm khám phá từng hình xăm của em, em cũng không vừa, vừa khám vừa phá kiếm xem l.o.x có hình nào hem nhưng cái hình rõ nhất là em thấy thì chỉ mỗi em thấy thôi, em chụp lấy nó rồi bắt đầu màn bj , moa ui lâu lắm chắc từ đợt ghé lần trước kekeke đến giờ mới được lấy lại cảm giác bj, em bj như một đam mê, mút êm mà nó sâu , chẹp chẹp chẹp giờ ngồi viết cho anh em mà l.o.x lại muốn gọi book vé qua suất nữa quá...... thôi tạm thời để vậy đi, l.o.x ghé phát về viết tiếp cho , chứ tới công chuyện rồi, chịu hem nổi ....

noctis23

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/23
Chủ đề
2
9
7
SG
0 ₿
số mấy bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Ủa rồi số mấy cô bé

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: L.O.X and Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Đúng là cao thủ không bằng tranh thủ a nha kkk . E xin thay mặt bé A59 xin cảm ơn bác thợ săn đã ghé ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe a và săn được nhiều nai a nhé kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
:cuteonion59:Ơ a sướng quá ko ghi số luôn

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,864
3,131
Hang Thỏ
64 ₿
Đang đọc tới đoạn cuối của bác Lox tự nhiên gây cấn... làm Tàn mún gặp bé quá... :3onion29:

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Sr anh em do đang viết mà có kèo nhậu vui quá phi đi nhậu luôn , jo mới khỏe khỏe tiếp tục nào ......
trải nghiệm trong bồn cực kỳ cuốn với lần này thì bé 56 tiếp tục đưa l.o.x qua một trải nghiệm tiếp là lên giường, mà trước khi lên bé lau người cho ròi lại khuyến mãi hun cho thằng nhóc một cái, lúc này trong đầu nghỉ ra một ý táo bạo ngồi để em bj thêm phát nữa ,mà chưa nghỉ xong thì phát hiện sức cùng lực kiệt phải hồi lại đã, lên giường nằm ngữa để em xoa bóp hồi cho thằng nhóc nó dịu xuống , sẵn tiện thả dê em thêm được tý kekeke. Em chịu khó xoa bóp , nhìn em làm mà lòng lại rạo rực lên đến mức thằng nhóc chưa chịu xuống, đành phải áp dụng phương pháp thả lỏng là thượng sách, cố gắng nằm hít thờ đều rồi từ từ nằm sấp lại, em lấy đá nóng chà lên, ui nó đã ....rồi từ từ để đá một hồi người như hấp thụ thêm năng lượng đá nóng bắt đấu nhạy cảm hơn khi em dùng cặp bưởi của em trườn lên , cảm giác nó phế lắm, đi đâu đi chứ nên chọn vú bự là ngon kekekeke, em trườn lên trượt xuống một hồi bắt đầu đi lưỡi, khâu này thì em làm không thừa tý nào, đi đâu tê đến đó, hay có lẽ thích em quá nên làm gì cũng phê, mấy anh em sau thử xem kekeke, đi hồi rồi bắt đầu lật lại em triển khai đúng nghĩ full bài, nằm chỉ có hưởng thôi kg cần phải gồng làm gì, nhất là lúc em bj như một sở trường em làm cực êm, cực lâu, giống như đang tập thể lực với em vậy, l.o.x tranh thủ làm nhưng việc cần làm, thưởng thức cái cảm giác thăng hoa là thế nào, nước đầu nguồn ra sao , và rồi lần này không thể nào mà sướng hơn nữa, một phát vắt cạn sinh lực có lẽ em ngậm hơi bị nhiều hehehe. để em đi ra wc xong em vào bắt đàu xoa bóp ôm ấp tâm sự , vé này thì có sức mình lam cái nữa vẫn ok, nhưng sức có hạn nên như thế quá đủ òi.
Trải nghiệm mỗi người sẽ tùy thuộc vào cảm giác của đôi bên, không chỉ là KTV mà cũng do mình nữa, nay hên nên gặp bé làm quá phê .
Thiệt hại vé 1200 giảm còn 600 giảm thêm do thẻ đen nên 0đ kakakkaka
Tip bé 1500 lấy hên , pv 100 quá nhiệt tình, sắp xếp đi kiếm kèo gặp bé buổi nữa keke.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Không biết giờ nói có muộn không nữa , bé A59, hy vọng bác qua kịp kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Quân sư

Quân sư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
63
34
0 ₿
hôm rồi bác vừa giới thiệu bé a59 mới sắp xếp xong thì biết tin bé làm nhiều quá bệnh, tiếc ghê.

• Like