Cũng là #20 nhưng người cũ đâu rồi

Lượt xem: 1,936

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tomy102

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/6/19
Chủ đề
7
165
21
0 ₿
Số là lần trước Code Thái free KTV 20 từ mod Dory dễ thương. Có được giây phút thư giãn và thăng hoa cùng bé 20. Sau lần đó nhớ nhung vô cùng. Thứ 4 rồi, ghé lại thăm bé. Trong lòng phấn khởi như sắp gặp lại người thương, và sẽ có những giây phút tuyệt vời. Tới nơi, giao xe cho bạn giữ xe. Vẫn cung cách phục vụ nhiệt tình như lần trước.
Check in vé thần tiên với ktv20, bé tiếp tân nói bé rãnh trong lòng càn mừng hơn. Ngồi đợi tầm 10 phút thì được lên VIP13. Không biết vì quá rao rực hay sao mà mình vấp bậc thang. Sau này nghĩ lại mới nghĩ điềm gì ko hay.
Bước vào phòng vội đưa mắt tìm bé mong gặp gương mặt và dáng người làm mình thương nhớ sau lần đầu gặp.
Ai dè, trước mặt mình là một bé hoàn toàn khác ????? Chẳng lẻ mình nhầm ta??? Có một sự thất vọng không hề nhẹ.
Trong đầu phân vân mãi, sao kỳ vậy. Sao bé tiếp tân không báo sự thay đổi này nhỉ. Điều đó làm mình thiếu tập trung cho nên bé này hỏi mình có không hài lòng ko mà sao thấy kỳ. Mình bối rối nói không sao. Mình nghĩ thôi lỡ rồi nên cũng không yêu cầu đổi người, bước chân đưa thân vào luôn.
Qua nói chuyện thì biết bé này nói là #20 trước giờ, ko có số 20 số khác. Mà bé nói mới bên vơ sở Q8 trở lại. Hỏi dì đặc điểm bé lần trước thì bé này nói là bé đó vừa chuyển qua Q8 hỗ trợ nhưng ko phải số 20. Ơ là cái gì khó hiểu quá nên thôi ko hỏi nữa.
Vì không gặp lại cố nhân nên cảm xúc tan biến đi hơn phân nữa. Buồn không tắm phao.
Nói thêm về KTV 20 lần này tí: thân hình nhỉ nhắn, không mỡ.
Mặt: bình thường, hơi mụn
V1: khá, dạng mướp không được săn chăc cho lắm. Da có nhiền đốm thâm do mụn. Mình nghĩ vậy
V2: có eo
V3: không nổi bậc lắm
Skill: không cho mình cảm nhận như so với #20 trước đó. Có sự không tự nhiên từ bé. Chắc do nhận thấy thái độ của mình khi lúc mới gặp như nói trên. Nhưng bé cũng tội, nói là ko có gì hài lòng thì nói để em biết chứ như vậy làm em cũng ngai khi làm nên sẽ không làm tốt.
Xin lỗi bé, nhưng cảm xúc không thể khác được hihi.

Bé cũng giúp mình kết thúc. Sau đó massage khoẻ. Phần này bé làm tương đối ổn.

Nói chung là một tối không như ý. Và vẫn chưa biết lý do thật sự tại sao...1 cơ sở, #20 nhưng lại 2 bé khác nhau trong khi tiếp tân tại không nói mình biết trước có sự thay đổi này.

Tip: 5xx, giữ xe: 50k

Cảm ơn anh em đã theo dõi. Cũng nói dài rồi. Chúc anh em luôn may mắn và vui vẽ

• Like
Điểm cảm xúc: newbie1121

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
33
0 ₿
đồng cảm cùng bác hôm qua mới gặp bé này.nói chung bé cũng nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Tomy102

conan1306

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/9/15
Chủ đề
1
54
3
33
0 ₿
lạ nhỉ, nghe bác nói thì bé này 20 trước giờ mà, bé cũng nhiệt tình lắm mà, nói chuyện cũng dễ thương nữa, có cái v1 ko được săn thôi

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Thua keo này, ta bày keo khác bác ơi. Nhưng dù sao cũng chúc bác mau chóng tìm lại được người thương trong lòng

Tomy102

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/6/19
Chủ đề
7
165
21
0 ₿
Vẫn không hiểu nhầm lẫn ở đâu nè Bác
https://congdongmassage.com/threads/tien-nu-20-lan-dau-ngay-ngat-kho-phai.47742/

• Like
Điểm cảm xúc: conan1306

conan1306

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/9/15
Chủ đề
1
54
3
33
0 ₿

Tomy102

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/6/19
Chủ đề
7
165
21
0 ₿
Sao nhầm được ta, mình đi theo code điệp vụ ah. Có khi nào cơ sở GV với Q8 đổi với nhau.

Tomy102

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/6/19
Chủ đề
7
165
21
0 ₿
Mình thì nghĩ là có đó bác. Vì thấy các bác khác report số 20 ở hai cơ sở cùng thời điểm nè. Với lại gần đây thấy rp em 20 bên Q8 có skill giống với em 20 GV mình đã rp trước đó.

• Like
Điểm cảm xúc: conan1306

conan1306

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/9/15
Chủ đề
1
54
3
33
0 ₿