Cuộc chạm tráng nảy lửa cùng em 16 DBBT

Lượt xem: 2,009

Linh Linh Tinh

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/6/18
Chủ đề
6
251
65
0 ₿
Sau cuộc hội ngộ cùng mấy anh em chiên hữu ngoài 3 con dê Ok sau 1 tuần dài mệt mõi với cả núi công việc. Người cũng là đà phê rồi thì cũng như thối quen tìm chốn xã trạm không về tối lại trằn trọc . Lần này thì quay lại định tìm gặp lại bé 68 mà tiếc là e bỏ cuộc chơi rồi nên chọn 16 để bắt đầu cuộc chiến .
Lên phòng xong hơi cho giã bớt bia bọt rồi thì em lên tắm gọi sạch sẽ cho mình trước khi lâm trận .
Tằm gội cộng thêm cai mát khoẻ thì không quan trọng lắm nên em không đánh giá phần này tua nhanh luôn qua hẳn trọng tâm của cuộc chiến . Bắt đầu bằng cái lưỡi đầy ma thuật em lướt từ cổ xuống đến tậng bắp chân rồi đi nhẹ nhàng lên 2 bên đùi cặp bên bẹ sườn kết hợp thêm chiêu thả kiến chạy dọc sóng lưng làm nổi cả da gà nhột mún chết . Đang phê phê thì cảm nhận được e đang thoa gì mát lạnh lên lưng rồi caiw cảm giác ấm ấm cấn cấn chạm nhẹ vào lưng . Đi thái mà không báo trước gì hết vậy cô nương . Cái cảm giác vừa mát lạnh vừa ấm áp không tả được . Chuyến đi thái của em hơi bị lâu và cũng hơi bị sướng . Nhõng lên đi anh .... wtf nhõng gì em ... nhõng mông lên đi . Àh ngon ok nói sao làm vậy thôi . Cái lưỡi em luồn lách khắp nơi rồi nâng bi nhẹ nhàng kéo súng ra sau bj ngược thật là sảng khoái . Mới bắt đầu mà đã muốn đầu hàng rồi thôi ráng cố cắng răng tự bóp dái mình cho máu bớt lên vậy . Giờ thì ngữa ra nè , mới ngữa ra là đã bị bú ti rồi em này hư thật . Lúc này mình mới ngó kỉ được đôi gò bồng chất lượng của bé . Không phải bưởi chỉ vừa tay mà săn chắc đầu ti bé xinh . Không đợi chòw gì cả mình bật dậy phản kháng chút chứ nằm im đó có mà chết sớm với bé . Bú bình liền không nó nhiều hết trái rồi qua phải liên tục 1 tay thì luồn lách tìm đến suối nguồn của tuổi trẻ . Ây da ướt vậy nè em . Quần nhau lã cả người rồi việc gì đến cũng đến em đè mình xuống lại lia lưỡi từ trên xuống và ngưng ngay chỗ cần dừng . Nhẹ nhàng mút từ từ như mút 1 que kem . Liếm trụ đá bi mút đầu ban bé uốn éo như 1 nghệ sĩ . Đang dùng tuyệt chiêu phân tán tư tưởng thì hỡi ơi em nó bật chế độ 69 huỷ diệt . Quay người lại thôi em cũng buông xuôi chứ hết biết làm gì rồi . Vén nhẹ qua một bên rồi vét luôn chứ vô thế này rồi mà không vét thì hơi bị bê đê . Đến đây thì em cũng té ngựa luôn chứ hết chiệu nỗi .
Tổng kinh phí cho cuộc chiến cũng nhẹ nhàng :
-Tic vé thái
-Tip 6xx

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109