Cuộc du ngoạn của MrxXx tại Luxury Gò Té cùng pé 05

Lượt xem: 2,151

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
hello các anh em lại là X tui đây, quyết tâm ẩn cư thêm chút thời gian sau khi cùng @ronaldinho11@loveofsex làm chuyện tình tay 3 tại Dubai Quận 1, thế nhưng số trời đưa đẩy, đưa qua đưa lại sao mà sau 1 chuyến nhậu tại gò té thì bãi hạ cánh lại là Luxury. Nghe nói Luxury đã thay đổi lại toàn bộ nên cũng mạnh dạn chuột bạch cho anh em luôn. Luxury nằm ngay chân chợ cầu quẹo vô chắc tầm 100m nên cũng khá dễ tìm, đến nơi thì khá choáng với mặt tiền to bự biển hiệu đèn đuốc sáng trưng làm cảm hồi hộp dâng cao, bước vào sảnh thì thật sự X lại càng choáng ngợp hơn bởi sự rộng rãi sang trọng của Luxury, có tấm hình chụp nhẹ để anh em hình dung

Các bạn locker vui vẻ, nhiệt tình trong trang phục đỏ bắt mắt - đặc biệt có pé lễ tân dáng cao mà nhìn bén lắm tư vấn rất nhiệt tình, vì lần đầu đi nên X cũng đánh random luôn. Ngồi đợi nhấm nháp ly trà và ngắm pé lễ tân mà trong lòng đầy mong đợi về chuyến đi này B32

Khi bước vào phòng thì X tui cảm nhận không gian tại đây rất thoáng, sang trọng và trang thiết bị mới toanh. locker nhiệt tình hướng dẫn nên cho chú ấy 50k cafe sau đó bắt đầu chuyến du ngoạn thôi

Phòng đủ xông hơi ướt, xông hơi khô đúng khẩu vị của tui luôn nên tranh thủ vô xông cho bớt mùi bia cũng như tỉnh táo chút còn ra tắm với em B25.Phòng xông hơi rộng rãi chứ không chật hẹp tạo cảm giác thoải mái, cơ mà cũng hơi it nóng chưa đủ đô với X tui. Em nhẹ nhàng gõ cửa và bước vào như cơn gió nhẹ và khẽ chào hỏi thằng anh lẫn thằng em
Đánh giá sơ về em
SBD 05
Dáng cao tầm 1m6
Face : xinh có nét dâm dâm
V1: cam việt
V2: có tí lipit nhưng vẫn eo ót đủ
V3: căng nha doggy bao phê
V4 thì nước nôi đầy đủ

Thái độ vui vẻ nhiệt tình, em mặc áo yếm nên nhìn rất kích thích, vừa vô là cởi đồ ra ngay và luôn, nhìn em trong chiếc quần lót lọt khe màu đen đang pha nước cho mình mà máu nóng rần rần hà. Em nhẹ nhàng ngồi lên đùi và thăm hỏi nhẹ thằng ku em, còn môi thì ngậm nhẹ vành tai ku anh kèm hơi thở nóng bỏng khiến mình lại càng rạo rực hơn nữa. 1 tay sờ bóp mông 1 tay du ngoạn đồi ngực, thăm hỏi nhau 1 hồi thì em cũng dẫn mình vào tắm. Em tắm rất kỹ, có trườn, hôn, BJ đầy đủ trong bồn luôn nha anh em, khá là phê với khoản này.

Massage khỏe: bài bản, đủ lực, rất ok
Massage thái: trườn bò đủ kiểu từ chân mông đến lưng, trườn bằng V3 kèm V4 cũng khá phê nha,cảm giác như mình đang bị e thông ass bằng V4 ấy, mà giường như sắp thủng 1 lỗ luôn. Đặc biệt em có xì kiu MÚT rất phê, anh em muốn biết thì nên cảm nhận trực tiếp sẽ hay hơn. Sấp Ngửa thưởng thức đầy đủ các vòng của e trườn luôn nha, đặc biệt nằm ngửa có chiêu Cưỡi Ngựa đó nha, yếu yếu phọt ngay luôn nha anh em. Cuối cùng là màn 69 thần thánh và bắn pháo hoa trong tư thế này luôn. Kết thúc thì em nằm ôm mình như tình nhân 1 hồi sau khi lên đỉnh, tắm rửa lại sau đó kết thúc 1 chuyến massage đầy cảm xúc.

Không biết phải hăng quá không mà sau khi làm xong em loay hoay kiếm mãi không ra cái quần lót lọt khe, thế nên em đành thả rông V4 dẫn mình xuống B73 rồi lên kiếm lại sau, nghĩ lại mà hài hài B59

Lần đầu chuột bạch cơ sở Luxury cảm thấy hài lòng về locker và KTV, hy vọng cơ sở giữ được phong độ như vậy để anh em có nơi vui chơi chất lượng nhé.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Nay qua địa phận Gò Té rồi hả ông bạn lâu năm

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
cũng hên gặp được pé ngon, chuột bạch thành công, chỉ hi sinh 1 triệu tinh binh thôiB32