Cuộc gặp giữa đêm tại Đại Dương bé KTV 39

Lượt xem: 2,958

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Nhân một ngày mua bán được mấy đơn hàng đẹp đẹp vừa giao xong thì trời cũng thương cho một cơn mưa sml muốn ngập đường thế gọi ngay cho gấu yêu anh không về B07B07B07 bắt tắt máy và khám phá.

Đến đây thì cái gì cũng phải tới, gọi mấy đứa em ra lai rai tý xong xuôi ghé Đại Dương lúc tầm 9h , đâu ngờ rằng vui quá kéo phát đến 12h đêm thế tàn tiệc thôi , lui cui đi xe ôm qua vậy cho tụi nó về ngủ. Xe đến thì được ngay mấy chú locker dìu ngay vào , coi bộ ổn à, xong để ngồi nghỉ ngơi uống nước tý mới bắt đầu hỏi thăm tư vấn vé, nhanh gọn lấy cái víp thái 70ph là được , xong về cho chắc.

Được phục vụ đưa lên phòng vừa vào thì vào ngay phòng xông , khói lên khá đã chưa được 5ph thì người như chuột lột , chui ra em đã đứng từ giờ nào rồi, em lau người tắt máy lạnh ôm phát , tặng cho cục kẹo ngậm cho ngọt....

Bé KTV 39 : Gu tình cảm , nhẹ nhàng.

Vào bồn em tắm sơ qua nước ấm rồi bắt đầu thoa xà bông lên , đôi tay em nó lướt nhè nhẹ cảm thấy rất êm ái, rồi chăm sóc nhóc cho nó khởi động, mà hơi say nên cũng chưa lên nổi, em lau người đưa lên giường.

Masa khỏe. cái này tui không biết. tui bảo em thưa giản luôn cho tui nên mấy bác sau có thì xem nhé.

Masa thái.em bắt đầu để tui nằm sấp xuống rồi đổ dầu và trườn một hồi từ cổ xuống chân, sau đó em lau lại và đi màn lưỡi từ từ đến cổ em hôn nhẹ lên tai, làm người nổi cả da gà. Tui bắt đầu lật lại hôn lên bầu ngực em lúc này thì nhóc nó bắt đầu thức giấc , em nhanh chóng quên ngay tui đi quay qua chăm sóc đứa em mới lớn. Em bj mà chưa từng được bj vậy, mút lấy mút để sướng cả người , rần rần lên , và lúc đó tui chỉ biết giải phóng mọi thứ cho nó ra hết tiềm năng vậy.

Sau khi xong xuôi em lại lau người cho mình để đỡ bị cảm lạnh, rất là quan tâm . rồi nằm nói chuyện tý với em .

Theo quy định cứ tip bằng tic là ổn nên tui cũng không phá giá . hen sẽ khai phá thêm vài số.

• Like
Điểm cảm xúc: Lã Bất Lực

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
đi khuya thế bác, vào mấy bé tưởng bác mới đi bar vào sẽ ngại đó.

• Like
Điểm cảm xúc: sususori3112

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Bình thường mà bác, cs mở đến 2-3h sáng lận nên cũng loại trừ rồi, với tui vào cũng không mùi thuốc gì nên thấy bé cũng vui vẻ lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: sususori3112