Cần Thơ - Cuộc gặp gỡ cùng bé Ốc bj tê tái, tới nái tại Dubai Cần Thơ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Cuộc gặp gỡ cùng bé Ốc bj tê tái, tới nái tại Dubai Cần Thơ

Lượt xem: 150

Anh Lang Thang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
25
226
147
15 ₿
Xin chào anh em đồng dâm
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:
Vào ngày đẹp trời vợ nói đi về quê đám cưới con gái của ông Cậu, sẵn dịp ở Cần Thơ chơi vài ngày nha chồng. Mình ok và lên lịch trình liền anh em ạ, nghe danh ở Cần Thơ massage cũng nhiều, thế là lên diễn đàn tìm kiếm thông tin liền, thấy tin Dubai Cần Thơ có Tiên Nữ vi hành từ SG về, thật là trùng hợp chắc là thời tới cản không kịp.

Buổi tối dự đám cưới xong, tối về mấy ông anh rủ làm thêm vài chai, thấy vợ cũng ngủ rồi, rủ mấy ông anh đi massage, không ngờ mấy ông anh cũng không phải dạng vừa, giới thiệu nhiều chổ, mình gợi ý có dubai cũng ok lắm, nghe nói có mấy đứa nhân viên ở sài gòn về hỗ trợ quán đó hay sao ấy, nghe nói cũng ok lắm. Mấy ông anh nói nghe thấy khoái nha chú em, vậy là mấy anh em tranh thủ đi rồi về, để mấy bà dậy là tới công chuyện.
:ami-(16)::ami-(16)::ami-(16):
Đến nơi, lần đầu tiên đạp vào mắt là mặt tiền quá tuyệt vời, quá to bự, sang trọng, có bảng đèn led to đùng, gởi xe đi vào bảo vệ ra dẫn xe mời vào, ấn tượng đầu tiên cách phục vụ tốt (1đ cộng). Đúng là không thể tin vào mắt ở Cần Thơ có cơ sở đẹp như thế này, từ thiết kế cho đến cách phục vụ khá chu đáo.

Thấy dán chương trình đồng giá anh trai Dubai ngay quầy, còn chờ gì nữa quá ổn áp cho tầm giá, thế là lo vé cho mấy ông anh luôn, thanh toán xong lễ tân cho xem hình mấy bé, đúng là cần thơ gạo trắng nước trong, mấy em xinh tươi, mươt rượt.

Do hơi say nên không để ý mấy ông anh chọn bé nào, mình lên phòng đang xong hơi thì nghe tiếng gõ cửa bé bước vào, đúng là gu mình đây rồi, nhìn từ đằng sau tướng nhỏ con, có da thịt, múp múp y như vợ mình, làm giật mình luôn anh em ạ. Hai anh em tâm sự vài câu được biết bé từ sài gòn về hỗ trợ, còn gì phải bàn nữa, ý trời đã định, hỏi tên bé thì bé nói anh gọi em là Bé Ốc nhé, nghe cái tên là muốn lễ Ốc liền.
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Mình và bé vào bồn tắm, bé tắm khá kỹ càng, kết hợp màn làm tình nhẹ nhàng trong bồn, tình cảm, mình cũng tranh thủ sờ nắn cặp bưởi bé Ốc khá là ngon anh em ạ, giờ ngồi viết report mà lòng vẫn còn vương vấn, không biêt khi nào bé về lại sài gòn, mình cũng hơi lạnh nên nói bé qua giường.

Qua giường bé đãm khỏe khá là ok anh em ạ, do mình cũng say ngà ngà nên nói thôi thư giãn luôn đi em, anh hứng quá rồi. Mình và bé Ốc bắt đầu lâm trận tập 2, Ốc đổ dầu lên và trườn rất chi là phê, cảm giác thật là kích thích sau những ngày lấy vợ, giờ mới có lại cảm giác này, Ốc cũng bj nhẹ nhàng, tình cảm, từng nhịp lên xuống rồi tăng tốc dần, cuối cùng mình cũng bị Ốc hạ đo ván với màn 69 thần thánh.

Mình và Ốc tắm lại rồi ra về, xuống gặp 2 ông anh đang xuống trước dứt 2 tô mì, mình thì ăn bưởi Ốc no rồi nên không ăn.

Kết thúc cuộc gặp gỡ Tiên Nữ thật là tê tái, đúng là Dubai, quy trình chuẩn, có chất riêng Dubai.

Đây là trải nghiệm và cảm nhận thật, không hề PR, anh em đừng nghĩ sai tội nghiệp, nếu đã đọc bài cho xin 1 LIKE để lấy động lực.

Thiệt hại:
Tic: 3 vé 550k/vé
Tip: 1500k, 2 ông anh tự Tip

• Like
Điểm cảm xúc: Zuzuize32 and An Anh

An Anh

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
28/2/22
Chủ đề
15
79
53
0 ₿
Đọc review hứng ghê! Bé Ốc số mấy bro? Cho xin chỉ số body 3 vòng của bé. Tks bro

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Lang Thang

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
101
725
587
0 ₿

dạ Dubai Cần Thơ trân trọng cám ơn anh đã tin tưởng và đến trải nghiệm , đánh giá về bé ạ. Dubai Cần Thơ chúc anh nhiều khỏe ạ , Hân Hạnh được phục vụ anh trong nhiều lần sắp tới ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Lang Thang

Anh Lang Thang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
25
226
147
15 ₿
hình như chưa có số thì phải, tôi hỏi bé nói tên bé Ốc