Tân Phú Cuộc gặp gỡ định mệnh với bé 69

Lượt xem: 3,240

Panda111

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/12/21
Chủ đề
5
12
12
0 ₿
Chào các bác, vào một buổi chiều nóng bức thì mấy bạn tui có rủ tui đi nhậu, nhậu mấy tiếng đồng hồ bê sê lết thì cũng đã thấm mệt. Trong đầu liền nhớ lại câu nói mà ông bà ta đã từng nói rượu bia nhập tâm cuồng dâm nổi loạn mà anh em, trong lòng cứ nôn nào đột nhiên trong đầu chợt nhớ về bé 69 bên windy bữa mình đi hụt bèn nhấc điện thoại gọi quản lí đặt một vé *** queen để gặp bé 69 cho bằng được mới thôi. Thì được anh quản lí Luân tiếp tục tặng nhẹ mã giảm 30% thế là set giờ xong hết thì mình lại xách ba lô và đi. Đến nơi thì thấy cơ sở đông nghẹt do cuối tuần. Mình ngồi đợi phòng tầm 10p thì được dắt lên phòng.

Bước vào phòng thay đồ ra bước vào xông hơi để chờ đợi bé 69. Được tầm 10p thì bé lên đúng là không phí công chờ đợi, mình tiếp tục xài trò cũ là quẹt lớp hơi nước trên kính để ngắm em vừa thấy bé mình như muốn ngất bên trong phòng xông hơi vì bé quá xinh vừa đúng gu mình. Thế là mình bay ra khỏi phòng bé lau khô cho mình rồi ngồi trên đùi mình lột trái cây cho mình ăn. Bé này đúng chất hot girl nhìn là mình đã muốn ứ ừ luôn rồi, mình liền trao bé nụ hôn nồng chái ôi đôi môi thật ngọt ngào. Ngồi nói được lúc thì hai đứa dắt tay nhau vào bồn tắm, bé tắm cho mình như mẹ tắm cho con. Bé sờ sờ thằng em trai mình thì mình liền mân mê cặp vú sữa của bé, nước da của bé mượt mà kích thích vc, tay mình bắt đầu mon men vào hang động của em nó bên trong nó đã ẩm ướt từ lúc nào mình không hay biết, mình ngọ ngoạy ngón tay vào hang động cùng lúc đó tiếng rên của bé thấp thỏm thấp thỏm. Bé cũng không vừa liền đưa miệng vào liếm thằng em mình vừa ngậm vào thì mình đã chịu hết nổi và out vào miệng bé. Đúng gu của mình quá mà, mình bế bé ra giường để massage cho mình. Kỹ thuật của bé ổn, bé xoa bóp khắp người mình làm mọi mệt mõi tan biến. Tiếp theo đó là trườn nuru bé đi đường lưỡi từ dưới lên trên kèm thêm bộ ngực cà lên cà xuống làm mình sướng rân người. Bé lật mình lại rồi trườn lên tới trên mặt mình lúc này cặp vú sữa của bé đã ngay mặt mình. Mình liền ngoặm một miếng to, da bé mịn mịn làm mình kích thích thật sự. Lúc này mình đã muốn chiến đấu lại, mình lật người lại thì bé trườn xuống dưới ngậm ngay thằng em mình lúc này mình đã chịu đựng được. Mình liền thi triển kĩ năng của mình đưa cái lưỡi vào hang động của bé. Lúc này nước trong hang động đã chảy thành dòng mình liên tục đụng chạm vào nó thì như thác đổ tiếng rên dễ thương của bé vang dội khắp phòng. Nước văng ướt hết cả mặt mình, mình húp lấy húp để. Mình húp xong thì bé đưa mặt lên hôn mình phát mình liền thò chiếc lưỡi mình ra chạm vào chiếc lưỡi của bé vị ngọt ngọt làm người mình tê hết cả lên. Bé tiếp tục mân mê em trai mình làm mình chịu không nổi đành out lần 2. Hơi tiếc xí vì quá nhanh mình còn chưa được hưởng thụ thêm tí hix. Trách tui do gặp đúng gu nên đành out sớm lần sau chắc phải bồi bổ để được thị tẩm em lâu hơn. Bé dìu mình ra bồn và tắm lại cho mình, hai đứa mặt đồ ngồi tâm sự thêm tí để nhìn ngắm sự xinh đẹp và dễ thương của bé. Haiz đợt này về hao tổn sức lực quá. Về đến nhà mà trong lòng vẫn còn bồn chồn nhớ đến bé 69.

V1: hệ cam mềm mại bóp cực đã
V2: thon gọn kh lipit
V3: đủ xài, căng
V4: sạch sẽ, thơm tho, cực khít nha anh em.

CSVC: vẫn như cũ vẫn rộng rãi

Tổng thiệt hại:
Tic= 1000k giảm còn 700k
Tip= 1000k
Locker=50k
Giữ xe= 20k

Một buổi tối hao tổn sức lực sau đợt này chắc phải lên núi tu cho khỏe khỏe lại mới xuống chơi tiếp hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Ôi lại là bác ah? Bác thật ưu ái cho Ưindy tận hai lần được phục vụ bác…
Thay mặt bé 69-25 cảm ơn bác và Windy xin ghi nhận tấm thịnh tình bác dành cho cs….
Chúc bác nhiều sk và có những bài viết chân thực cho Ae cộng đồng có những chỗ chơi Uy tín!

Panda111

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/12/21
Chủ đề
5
12
12
0 ₿
cảm ơn windy nhé