Q.1 Cuộc vui đêm 8/3 cùng bé 06

Lượt xem: 353

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
8/3 gấu bị sos thì làm sao ta. Làm một người đờn ông gương mẫu , dọn dẹp , rửa chén nấu ăn .... mấy cái này ngày nào cũng làm hết hà nay tạo bất ngờ cho gấu mua một bộ đồ bên forever kèm theo kiểu gói quà hoa hồng tặng gấu. Đến giờ gấu về , bàn ăn nến lung linh kèm đệu nhạc du dương bài gutar tui mới tập làm gấu cảm động rung rinh lại trao tui cái ôm như lương về rồi vào tẩy trang xong xuôi cùng vào bàn ăn . Giây phút ấm áp khi cả hai cùng coi phim nghỉ ngơi và mọi chuyên chuẩn bị đến cao trào thì bực bực, gấu buồn thiu luôn rồi thôi để gấu vào nằm nghỉ tui nằm mà lòng khá bức rức phải đến 10h đêm trằn trọc không ngủ được bèn bảo qua phòng làm tý việc, nhắn nhẹ cho dubai book gấp 1 bé 15ph qua liền.
Chạy qua tầm 10ph là đến dubai, giờ này mấy bóng hồng đi với ny hết rồi còn những thanh kiếm tiếp tui . thôi vào vào việc chính chọn số, nay số 6 thấy lạ lạ có lẽ chư gặp thì phải chọn lên xem. làm cái vé thái do gấu hốt hết lương rồi huhuhu. Vậy mà vẫn được pv tốt hết sức,pv mời nước hỏi thăm ăn uống rồi đưa lên phòng, có lẽ là sự đồng cảm đây.
Vừa vào phòng ngồi chưa kịp nóng đít bé vào liền, tui nhìn bé xong phán 1 câu em bảo up vé 2 shot cho anh nha. Lần đàu tiên mà cảm giác vừa gặp là muốn ở bên ẻm luôn vậy . Nhìn xinh lắm, phải gọi cái nét mà tui yêu từ lúc nào không biết, sao mà may mắn thế. Bé ra báo xong vào tui kéo bé vào ngồi trong lòng , tui bị cái cảm giác như tọc mạch của bé làm thích thú. Bé ngồi nói chuyện tay thì khiều khiều thằng nhỏ cứ như món đồ chơi mới khui hàng làm cái quần nó không che nổi thằng em đang từ từ bò dậy để bé phải đưa tui vào bồn xử liền.
Trong lúc tắm từ ngồi đến đứng bé tắm kỳ cọ xong tui chưa kịp ngồi xuống thì bé bé ngậm luôn thằng em mà bj, ui nó đã nha lâu lắm chưa được cảm giác này, đứng mà sướng rân lên cho phát đầu đã thiệt đã.
Massage khỏe bé làm khá ổn . Phần massage mệt mới thú vị, bé mà nuru full người từ trên xuống dưới từ dưới lên trên, cạ trườn khá lâu tui nằm ngữa lại bé tiếp tục cạ và đến khi thằng nhóc nó chào cờ bé bắt đầu bj theo một cách cực kỳ nhiệt tình, như cả thế giới này có mỗi một cây kem của tui , bé bj rất tập trung tui được cảm giác sướng ngất ngây đến nổi không màn đến việc phải sờ mó kích thích hay 69 cùng bé làm gì, bé bj quá sướng chỉ nằm mà bắn phát nó đã .
Quá phê với 06. Chốt sẽ gặp lại thong thả hơn, nay đi lén nên hối bé làm bé quýnh lên quá hihihi. Tranh thủ về để gấu khỏi nghi ngờ.
8/3 lixi bé thêm tý lấy niềm vui .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được 06 chân ái ạ . Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :2onion35: https://congdongmassage.com/threads/dubai-q1-tong-hop-ktv.56017/unread