Gò Vấp Cuối cùng cũng gặp được 20 hera

Lượt xem: 1,590

Văn Kiên 001

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/24
Chủ đề
2
2
9
39 Tân hương
0 ₿
Ký sự check var e 20 sau 1 tuần đặt lịch từ Massa hera.

giữa trưa dưới cái trời nắng nóng mệt mỏi của Sài Gòn được đi massa thì không còn gì tuyệt vời hơn nhưng tuyệt vời nhất vẫn là gặp được 20 của hera sau bao ngày kín lịch ( chắc tui cũng là khách thứ 99 rồi )

Mọi cái vẫn diễn ra như bình thường khi ghé hera các e trai đón tiếp rất nhiệt tình dù mình đi chơi ít khi tip hoặc tip nhẹ cà fe điểm cộng .

Vào việc nay tui đi vé 800k có đủ cia và những điều thú vị cần khám phá .

Lét go. E bước vô phòng với thân hình bốc lửa trên bộ đầm body ôm sát cơ thể lộ diện những đường cong 3 vòng đâu ra đó chào hỏi nhẹ nhàng lễ phép rồi bé mời vô bồn tắm click nhẹ ti vì hôn từ cổ xuống chym . Làn da trắng bờ Mông căng mọng vỗ cái đét rồi bước ra ngoài bé lau khô cho mình đè đấm bóp nhưng thôi mình yêu cầu bé cho 69 luôn chịu hết nổi rồi chảy nước miếng . Đúng là siêu phẩm thật khâm phục ae có mắt nhìn người bảo sao đặt mãi không được . Loay hoay 69 chán chê lạo vét con kênh xanh mướt mườn mượt đổi tư thế ra ghế sôfa ngồi còn bé quỳ dưới chân ta miệng thì bú tay thì lắm chặt tay mình . Kiểu thứ 3 rút cây kiếm dài gần 10cm kẹp xúc xích giữ bầu ngực căng tròn của bé nhức cái nãch . Cuối cùng điều tội lỗi nhất tui gây ra là dồn tổng lực bắn thẳng vào miệng bé ú a ú ớ . Buổi trải nghiệm kết thúc sau khi ôm ấp bé vào lòng trong thời gian ngắn ngủi còn lại .

Bài này cũng là để đính chính lại sự nghi ngờ của tui về bé 20 thật tuyệt vời và đáng nhớ . Cũng nhờ bài viết hiểu lầm trước đó mà tui được gặp bé 20 sớm hơn . Nhận thấy cách rv như này thật có giá trị cho cộng đồng tui sẽ tiếp tục cống hiến cho ae đọc để có thể nắm bắt được tình hình các bé . Thân ái

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
71
1,197
661
0 ₿
Cuối cùng thì ngày đó cũng đã tới ngày mà e đã sắp lịch thành công cho buổi trải nghiệm tuyệt vời này cùng KTV 20 ạ . E xin chân thành cảm ơn a đã luôn ủng hộ e ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Bo13cm

Volodia

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/8/13
Chủ đề
0
23
14
0 ₿
Tôi cũng chưa book được em này ,muốn book trước mấy ngày cho chắc( xin trả tiền vé luôn),mà cơ sở không nhận hu hu .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
71
1,197
661
0 ₿
Lên lịch liền a zai nha . A chụp tn này gửi qua Zalo e nha 0974831213 ạ lịch này được ưu tiên nha a

• Like
Điểm cảm xúc: Volodia

Volodia

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/8/13
Chủ đề
0
23
14
0 ₿
Cuối cùng cũng book được bé 20 lúc 4 giờ chiều ngày 21/5 .Trời nắng ,xách xe máy chạy từ Phú Mỹ Hưng qua Lê Đức Thọ ,vượt qua quãng đườmg gần 15 .
Cơ sở vật chất thuộc loại trung bình ,ghế massage nằm không cẩn thận có khi bị lật .Bù lại bé 20 mặt ngây thơ , 3 vòng ổn ,nói chuyện có duyên .Massage khỏe chưa tốt lắm nhưng bù lại massage mệt rất nhiệt tình .
Tóm lại là một số đáng check ,anh em nên trải nghiệm.
Dự định chủ nhật sẽ quay lại gặp em nhưng không biết có book được không .

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Massage Hera and Súng máy

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
71
1,197
661
0 ₿
Hiện tại bé vẫn đang rất hot ngày nào cũng full hết ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Volodia

Anh Liêm

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/4/24
Chủ đề
0
2
1
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Huhu, đọc review của mấy bác mà làm em u mê bé 20 rồi. Lầu đầu đặt lịch bị xịt, lần 2 thì bé về quê 2 tuần @@. Muốn được gặp để âu yếm bé 20 sao khó dữ vậy ta. Muốn được mất tiền cho hera mà khó quá. Kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
71
1,197
661
0 ₿