Q.9 Cuối năm cùng 27 mtr79

Lượt xem: 1,081

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tuần cuối cùng của năm cũng nhiều lý do để ăn mừng đạt doanh số, tất niên, họp giao ban....mà mấy bác có gấu cũng biết mùa này mũi gấu thín khiếp. Gấu mua cái iphone mói thì tui đây xài cái cũ , chung tk , thậm chí về đến nhà mà ai gọi đến là 2 máy cũng reng, muốn đi massage cũng khó khăn lắm. Nay được buổi cty làm tiệc, gấu cũng mò mò vào đem cơm trưa thì đúng là cty đang chuẩn bị thiệt thế là gấu về,tui tranh thủ vói mấy tay phi ra masteri
Đến nơi tui thủ sẵn code bên camapro đưa ra , nay có chương trình giảm 50% vé, thế mấy ku kia cũng muốn tụi nó cài app xong mói biết đóng 50k phí, mà chả đáng xài lâu dài mà. quất thôi.
Phó mặc chọn random do 4 tay
Lên phòng vẫn đúng như trên này đăng phòng trang trí ổn áp, không kiểu King , mà theo như gia đình. xông hơi đầy đủ. Bỏ cái bộ đồ đi làm ra chui vào xông thấy nhẹ người, ngồi xông mà ngẫm nghĩ giờ này có ai được như tui ......
Bé 27 vào, nhìn dáng bé ưa nhìn tui bước ra, tui thấy random vạy may à, trúng gu. dáng cao vừa, được cái bé nói chuyện khá vui, nhất là trời trưa mà vào gặp cũng vui vẻ . Bé kiểm tra nước tắm trong lúc đó cũng chộp được tấm , hehe.
Xong tui vào cho bé tăm. chỉ tắm thôi đã thích, bàn tay bé vuốt đến đâu người đã đến đó, đến thằng nhóc còn hưởng ứng với bé, bé rữa ráy thằng nhóc rồi tắm gội thằng anh xong đưa lên giường đấm bóp, ấn xoa các kiểu . Nằm thư giản đầu óc thanh thản hơn.
Massage thái, bé bảo giờ em thư giản cho anh nha, thế là ok , bé bắt đầu thư giản , đi lưỡi rồi sau đó bé trườn thái, cặp ngực bé đi vừa đủ êm hơi thở bé khá là dồn dập càng gần đến tai tui nghiêng qua hôn bé rồi để bé tiếp tục bài trườn ngữa, lần này thì bắt đầu đươc bú bình thoải mái, hôn môi, bắt bướm em, mà bướm em nước nôi khá nhiều thế là kéo 69 với em , húp đã thèm rồi out trong sung sướng .
Tranh thủ tắm lại rồi chỉnh đồ về.
Thiệt hai vé 350k tip 700 pv 50k . xe 100k . Cho buổi vui vẻ
Cảm ơn nhà tài trợ @Camapro nhé, nhớ cộng điểm để tui chơi vòng quay.

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
Cũng tiếc không khai phá hết kỹ năng của em, phải thong thả mới được.

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Masteri rất hân hạnh được phục vụ quý khách ạ , mong lần sau quý khách sẽ lại ghé thăm cơ sở và bé ạ !