Q.10 Cuối năm mãn nguyện bên em #02 PA Relax

Lượt xem: 2,139

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đây là câu chuyện hôm cuối năm của tôi. Sau đó tâm trạng lên xuống thất thường nên giờ bình thản lại mới chia sẻ với ae được. Tối đó tui có cuộc hẹn với các anh, các ông bạn lâu năm. Tâm sự cuối năm nó mang lại cảm giác khác biệt. Rồi cùng nhau quẩy khá sung. Đó cũng là một trong những buổi gặp mặt dzui nhất. Và khi ra về tui cảm giác có gì đó chưa được gọi là trọn vẹn cho đêm nay. Trong đầu tui nảy lên suy nghĩ là phải đến gặp em, 1 người từng đưa tui đến những cung bậc cảm xúc khác nhau. Người mà mỗi lần gặp là khiến tui khó có thể ngồi yên, hoặc đâu đó trong đầu nảy lên những suy nghĩ ko được trong sáng cho lắm. Vâng, chính là em #02 PA Relax đấy.

Nay lấy code camapro đi thái thôi vì còn nhiều dự định sắp tới. Tính ra thì lâu rùi chưa gặp chị quản lý lòng có chút trống vắng. Cũng không thấy bé lễ tân để liếc mắt đưa tình. Thui uống miếng nước ăn miếng bánh rồi lên phòng

Đang ngồi nhịp giò thì ẻm vào. Tui dõi theo từng bước chân với cặp mắt thân thiện thế mà ẻm lại bảo nhìn tui sao sao. Tính ra thì đang có chút lờ đờ buồn ngủ. Mà nhìn bả đi pha nước cái trong đầu loé lên suy nghĩ phải tấn công từ phía sau bằng một cái ôm siết và chuẩn bị vào thế doggy. Nói cho dzui chứ ai làm thế người ta đánh giá. Chỉ là phần vì ẻm nhìn hợp nhãn phần vì tui từng trải qua cảm giác tình nhân nên mới vậy. Đánh giá lại ngoại hình:
Face cute mang nét ddcn
V1 size cam mỹ
V2 cũng eo ót
V3 nhìn từ phía sau là muốn gì đó
V4 ae tự trải nghiệm thêm

Em vẫn tắm táp kỹ lưỡng như hôm nào, cái này bỏ qua cho lẹ. Để khi lau người xong thì tui kéo em lại và trao ngay chiếc hôn. Có hơi bất ngờ nhưng trước sự cuồng nhiệt của tui thì em cũng hoà theo. Sau đó là cho qua màn đấm đá vì dành thời gian để tâm sự trêu chọc nhau hay hơn. Tui khá thích cái lúc mà ẻm sát lại mình. Ngắm ẻm mà đầu khó thoát khỏi tà ý muốn đè xuống ngay và luôn. Rồi sau những câu chuyện cũng là khoảng lặng, để bắt đầu đi thái lan chứ. Khi chúng tôi áp sát vào nhau, cái cảm giác nó rạo rực thế nào ấy. Những đường lưỡi của em, từng động tác ko theo bài bản nhưng mang lại cảm giác bản năng. Kèm theo là âm thanh hifi. Tui khó mà kiềm được sức nóng từ trong lòng. Khi ẻm thở vào tai thì tui khám ko phá các vòng. Khi tui phòng thủ thì ẻm lại đá bi liếm cột làm tui tìm cách phản công. Cảm giác gì nhỉ, như sóng biển và bờ cát ấy.
Sóng dữ dội vỡ bờ cát trưa nóng bỏng,

Biển rì rầm hát mãi khúc tình ca.
Cũng đến cao trào khi tui bắn pháo hoa trong cảm xúc mãnh liệt. Em vệ sinh lại cho cả hai. Rồi em rúc vào người tui nằm tán dóc lúc này thật ấm áp

Tic có code và tip theo sự hài lòng. Cảm ơn em đã giúp tôi có đêm trọn vẹn. Cuối năm nó phải thế chứ. Lần sau gặp lại sẽ thế nào đây nhỉ. Chắc sẽ cháy lắm em ha

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Tu đó =))))

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
:3onion29: cuối năm xảđạn quá nha bác

• Like

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
:3onion29: cuối năm xảđạn quá nha bác

• Like

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Garryyau đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở P.A Relax đã nhập code anh mà anh @Garryyau đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,772
4,536
30 ₿
âm thầm đánh lẻ nha bạn già hehe