Q.1 Cuối năm phiêu lãng với em #79 Dubai q1

Lượt xem: 1,644

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Lại là garryyau tui đây ae ạ. Do bữa giờ phê pha quá độ tay chân run rẩy nên giờ mới chia sẻ cùng ae được. Đầu tiên cho tui gửi lời cảm ơn Ban quản trị, các mod, các chiến hữu lâu năm cùng các bạn mới quen đã tạo nên 1 buổi offline chuẩn mực sung và sướng.
Và sau offline thì tui tìm về bên 1 người để trọn vẹn xúc cảm đêm ấy, 0 ai khác chính là em #79 Dubai q1

Lóc cóc con xe đến trình vé nhanh gọn rồi lên xông xả tí cho phẻ. Vừa ra ngoài là bé bước vào với giọng nói như đường phèn, quay lại thì em đón tui với nụ cười trìu mến pha chút dd. Quào nay nhìn em mặc yếm nó kích thích thế nào ấy. Tui phải trấn tĩnh lại chống những ý nghĩ đen tối trong đầu, em lau mồ hôi rồi pha nước, 2 đứa 8 xíu rồi tui vào tắm. Em tắm rất kỹ cho tui và cực kỹ cho thằng đệ, ko quên chọc ghẹo mò mẫm nó để nó phải ngẩng lên chào. Mạn phép đánh giá lại ngoại hình cho bác nào chưa bít:
Khuôn mặt đẹp có nét dzam ngầm
V1 cam America mịn màng
V2 có lipid mà ôm đã
V3 căng đầy nhựa sống
V4 tui để ae thể nghiệm thêm

Nay tui cũng hơi mệt trong người, mà chả cần nói em nhìn là hỉu ngay nên đấm đá kỹ lưỡng, nhất là phần vai gáy, lực đạo đủ để tui khỏe ra. Trong lúc xoa bóp tui và em lại tám chuyện, kể ra cũng lạ chỉ mới quen gần đây mà "như đã dấu yêu từ thuở nào"

Rồi thoáng chút yên lặng, em cởi yếm ra và hướng dẫn tui du lịch cái nơi thân thuộc thái lan. Dưỡng thể thì lạnh mà khi em trườn trên người tui và thằng đệ lại thấy nóng bỏng. Từng cái xoa người, từng hơi thở ấm khiến tui nổi cả da vịt. Đó là chưa nói, đường lưỡi của em ma thuật gì đâu, khiến tui phải bấu vào gối và thằng em biểu tình quá mạng.

Hiểu ý đồng đội nên em kêu tui lật lại, tui bèn phản công với những chiêu thức quen thuộc khám phá body hấp dẫn của ẻm, ẻm đáp lại với dàn âm thanh hifi và những skills kích thích khác. Lúc 2 đứa vờn nhau thì tui cảm giác đê mê khoan khoái như ở bên người tình vậy. Thú thật tui ko nhớ nhiều và khó diễn tả đc bằng lời, vì khi đó lý trí của tui ít nhiều bay đi đâu mất
Và, 1 kết cục 0 thể khác hơn khi em tấn công điểm G của tui, đành để dàn tinh binh ra đi trong cái tê tái đến run rẩy cả người

Vệ sinh lại xong thì ôm em tâm sự loài chim biển tiếp mà vẫn mong thời gian dài hơn nữa. Tic có lệnh bài, tip theo sự hài lòng, anh sẽ vào đây thăm em thêm nhìu lần nữa bé ơi

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Hôm đi off bác được trúng vé vô cực không

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Mấy bé mà mò trúng điểm G của mình thì còn gì tuyệt vời hơn nữa anh nhỉ yociexp45

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn anh đã dành lời khen cho bé ạ . Chúc anh năm mới vạn sự như ý

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím