Cuối năm tê dái với em 25 Minh Long

Lượt xem: 1,618

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Thân chào BQT và các chiến hữu,
Cứ gần đến 12g trưa là hồi hộp khi online. Có lẽ đây là điều mà nhiều anh em tham gia chương trình dự đoán đều có cảm xúc như zây. Và tim đập mạnh và loạn nhịp khi thấy có tin nhắn phía trên hình bao thư là biết ngay mình đã trúng thưởng rồi. Một sự do dự: mở hay không mở vì không lẽ mở biết mình trúng thưởng mà không đi mà đi thì nhiều điều lại....
Có lẽ vì háo hức quá nên gần 1g đã nhắn tin cho Dory để xin code chạy chương trình feeticket. Đường thì xa trưa thì nắng nhưng vẫn gắng lên đường. Hôm nay ngày cuối năm nên moị sự dường như hối hả. Đến nơi gần 4g nhưng vẫn chưa thấy code gởi đến. Lòng bồn chồn lo âu không nhẽ ... Được một lúc thì Dory nhắn tin xin lỗi vì ngày cuối năm người người đi lại nên code bị kẹt đường chưa tới được. Thôi thì cứ vào ML trình tin nhắn và vào phòng thư giãn đợi code đến. Gần 5g code mới đến liền phi ngay đến em lễ tân trình code và chọn em 25. Thực tình lúc đầu lên kế hoạch là em 16 vì mình đoán số này và trúng thưởng, hơn nữa 16 cung nằm trong số hót của ML. Thôi thì lỡ 25 nên triển luôn.
Vẫn là phải leo 3,4 tầng lầu mới đến nơi. Vào phòng xông hơi cho tỉnh táo. Khoảng 10 phút mở cửa ra thì giựt cả mình vì thấy em đã vào ngồi đó rồi. Một bé Lolita vùng cao nguyên nắng nóng. Em xà đến nói chuyện lau mồ hôi và rồi tắm cho mát mẻ. Cùng với em vào bồn nhưng em vẫn mặc quần lót chứ không nude. Em có nói Onsen chỉ tắm chung chứ không nude nhé. Trong bồn em tắm mình như tắm chó (ấy quên như mẹ tắm con thôi). Bé tắm mình thì mình cũng tranh thủ khám ti và thảm hiển rừng Amazon.
Sau đó lên giường max khoẻ, bé làm chỉ mức trung bình yếu vì Lolita nên cũng chỉ vậy thôi. và rồi việc gì đến cũng đến với các thủ tục đi lưỡi, lích bi... và rồi ... giao thừa rồi hãy nhìn trời sẽ thấy pháo bông.
Mình nâng cấp lên vé onsen vì muốn thử như thế nào nhưng cũng chẳng thấy gì khác biệt chỉ có bé cùng tắm chung vậy thôi.
Face: khá
Các vòng khác mỗi người mỗi nhận xét khác nhau, em Lolita thì những cái khác cũng ở mức Lolita thôi.
Vé: up lên onsen
Típ: bằng vé +...
Locker: chút càfe
Cám ơn Dory đã tổ chức chương trình. Giá như code đến sớm cho anh em thì quá tốt vì nhiều khi tối bận việc thì tranh thủ đi sớm.
Thân chào các chiến hưũ.

• Like
Điểm cảm xúc: Hiệp Gà and Massage Minh Long

Ha Lan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/19
Chủ đề
4
64
18
34
0 ₿
Chúc mừng bác bắn pháo hoa thành công tuy chưa rực rỡ lắm.

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Bé 25 với 08 nổi tiếng luôn chắc do bác ko tình cảm cho lắm hoac ko đc đập chai mới vậy. Chứ tui sdi ben đay thích lắm bác ạ. Locker voi lễ tân nhớ mặt luon

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh ạ . Hôm nay đầu năm mình tê thêm cái nữa đi huynh . Để muội chọn cho huynh 1 bé nha

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Số 8 chưa đi chưa biết nhưng số 25 thấy bình thường thôi. Bạn bảo 25 nổi tiếng nhưng bạn đi 25 được mấy lần hay hôm bữa tôi đi lộn số.

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Mình thì chua đi 25 nhưng số 08 làm rất nhiệt tình mình rất thích còn số 25 bạn vào trang MinhLong nhiều người rp lắm mình thấy cung ok đó bạn

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Người ta nói trăm nghe không bằng một thấy. Mình khg chỉ thấy mà rờ nắn, bóp rồi bạn ơi. Bạn hãy đi thử 25 để cảm xúc đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Thanhhhhhhh

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
B32 Ok bac neu noi vay minh chia buồn cùng bác nè tại mình đến ML mình chỉ đi có 1 số thoi gặp mình là em hiểu nên mình rất ung cách pv của MinhLong tháng rồi ko mình đến MinhLong 9 lần rồi bác ạ