Cuối ngày cùng em 20

Lượt xem: 1,340

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sói Trùm

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
23/10/19
Chủ đề
3
6
7
34
0 ₿
Chào các anh em

Tối cầm xe chạy 1 vòng tôi lại ghé nơi đây, như hôm nay tôi mỏi mệt lắm, muốn tìm một em để thư giãn tinh thần.

Đậu xe xong tôi vào trong, hôm nay muốn thả mình bồng bềnh trên phao cùng em nào đó nên mua luôn vé onsen và để nhân viên chọn bé nào cũng được. Ngồi chờ một lúc thì có người dẫn lên phòng gặp bé 20.

Em đứng chờ sẵn trước phòng, thoạt đầu nhìn em với nước da ngăm không bắt mắt lắm, nhưng giọng nói ngọt ngào như tôi bị cuốn mất vào trong phòng.

Tôi mới chạy ngoài đường hơi nóng nên không muốn xông hơi, em tắm sơ rồi lên giường massage. Từng cử chỉ lúc nhẹ nhàng, lúc mạnh lẽ khiến các khớp của tôi như được kéo dãn, chỉ vài mươi phút mà cơ thể tôi như được xóa tan bao stress, mệt mỏi trong người.

Xong, em khỏa thân và cùng tôi xuống phao, người tôi như lâng lâng và để em nhịp nhàng trên người và chỉ nhắm mắt hưởng thụ. Từ lưng rồi tới ngực, em bắt đầu tập trung hơn ở phần dưới và với kỹ thuật điệu nghệ từ em, tôi không thể kiềm được nữa là bắn tung tóe, em dùng tay chặn lại như sợ lũ.

Em tắm lại cùng tôi rồi mặc quần áo và ra về.

Face: em nhìn được thôi chứ không phải gu mình 8đ
V1: hệ cam 8.5đ
V2: hơi béo 8đ
V3: cũng ổn 8đ
Kỹ thuật: bù lại em này kỹ thuật rất chuyên ngiệp 8.5đ

Mong là có thể gặp em khác hợp gu hơn.

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
chủ yếu có kỹ thuật tốt là được, chứ đẹp quá mà sốc lọ thần công cũng không xã chét bằng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.