Q.10 Cuối tháng hạnh phúc bên em người tình sbd 33

Lượt xem: 1,580

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Hôm nay cuối tháng thêm mấy nay phần mệt mỏi vì nhiều việc cần tìm chốn nghỉ ngơi thư thả đầu óc thế là tìm đến chốn thân quen trước là để gặp chị lễ tân C tâm hồn to đẹp nhưng lại chậm một nhịp mất rồi chị vừa mới về.
Vào khâu thủ tục yêu cầu bé 33 lần này chọn đi vé Thái lần sau nhất định chọn Onsen kkkk vào phòng thư giãn nghỉ ngơi tý thế là được dẫn lên phòng. Xông hơi nóng quá thế là bước ra đợi em vào đập vào mắt là một cô bé cao tầm 1m65 gương mặt rất là dễ thương ưu nhìn. Em lau mồ hôi và tâm sự thì biết là em người miền Tây vừa vào cơ sở hơn 1 tuần xong vào khâu tắm em cũng tắm sạch sẽ kỹ càng những chỗ tý nữa em sẽ hun kkkkk.
Massage khoẻ: em làm rất có lực vừa làm vừa ghẹo câu bé là thằng bé nó chào cờ thiệt là ngại quá đấy mà lol nhưng sự cố không mong muốn là máy lảnh hỏng trong phòng em và đệ mồ hôi tuôn như tắm thế là bảo em bấm chuông gọi mấy bạn locker lên xem lại máy và được đưa ra phương án chuyển phòng hơi tuột mood mà cũng hài hài kkkkk
Massage mệt: bắt đầu là màn thái quen thuộc kèm theo đường lưỡi ma thuật, lật người lại em vẫn tiếp tục đi thái kèm theo đường lưỡi ấy lúc này cũng bú bình em nhưng em khá nhạy cảm vừa bú liếm ti thì em đã rên nhè nhẹ làm không khí càng sôi động hơn sau đó em cũng dùng chiêu bưởi lai kẹp nhành cây, tay khều cậu bé, miệng ăn kẹo ngọt kkkkk lúc em làm cũng tranh thủ khám phá cô bé sờ nhẹ nhẹ thôi mà đã nước nôi lênh láng lần sau vé Onsen chắc Mlem Mlem quá cuối cùng out trên ngực mềm mại của em.
V1: mềm mại, có hình xăm nghệ thuật tạo vẻ sexy.
V2: hơi có tí lipit nhưng nhìn chung rất ổn.
V3: bóp rất sướng tay hẹn em vé Onsen để chiêm ngưỡng trọn bờ mông.
V4: lần sau sẽ nâng niu vẻ đẹp trong bồn tắm kkkkk.
Tuột mood câu chuyện máy lạnh nhưng may bé đã vực dậy tinh thần và làm mệt thể chất lol trong những lần trước thì phòng xông lên không có lên hơi và nếu được thì Muội thay gối kê đầu nằm cao tý.
Thế là lại san sẻ tình yêu cho 3 em người yêu từ giờ đến cuối năm rồi kkkkk.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huynh đã góp ý cho cơ sở. Muội sẽ khắc phục ngay các sự cố. Để phục vụ các huynh tốt hơn.
Mãi iu... chị lễ tân....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.