Karaoke cuối tháng là phải nhậu , mà có đào ôm thì không chê đâu được

Lượt xem: 554

tú có gai

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
98
44
0 ₿
lương về cầm chưa nóng tay thì mấy ông bạn lại hú nhậu nhẹt gì , kêu dạo này nhạt mồn nhạt miệng nữa chứ , thôi toàn lý do cả chứ ốm đau bệnh tật gì , may đợt này lương về cũng kha khá nên chốt quả qua luôn quận 1 vô 135 calmette mà đợt trước anh em diễn đàn mách , thấy hình phòng giá cả oke nên qua luôn

cuối tuần đông phết nên kêu thôi qua sớm chơi về sớm chứ không đi muộn là hết phòng , làm chưa tới giờ về mà mình giả bộ đau bụng về trước rồi tụ họp với mấy anh em đi lên , ta nói gì chứ nhậu là mấy ổng đúng nhanh , alo phát là có mặt liền mình đi cũng 4,5 người vô phòng thì mỗi anh em 1 bé nữa , lần đầu vào nên thấy không gian phòng mình vô khá rộng ngồi chơi dư sức , âm thanh đẹp , mấy em cũng cưng đúng là trung tâm toàn hàng tuyển , nhìn mấy bé lấp ló trong mấy bộ đồ xuyên thấu cứ phải gọi là mê ly luôn , nhậu thì mấy bé hát hay à , đồ ăn ngon , bia cũng quá tuyệt vời nhậu say bất tỉnh tới nay mới ngoi lên review lại cho mấy bác đây , bill hôm qua may mắn thì được ông bạn bao tiền bàn , mình ôm đào nên chỉ tốn tip , tùy tâm nên tip 1tr luôn vì bé cưng quá , lại cho hái trái cây nên xứng đáng nha

cảm ơn các bác đã đọc vài dòng từ mình , chúc các bác buổi tối vui vẻ

zeus phịch thủ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
63
27
0 ₿
quá xịn cho 1 buổi ăn chơi , tính ra giá hạt dẻ quá quận 1 mà giá vậy thì bảo sao không hấp dẫn , mấy bé cũng hao sinh tốt phết

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,193
1,636
0 ₿
Buổi ăn nhậu chất lượng quá ngon luôn, chúc mừng chủ thớt