Gò Vấp Cuối tháng vui vẻ cùng em 56

Lượt xem: 2,328

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyenhung19941994

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/3/21
Chủ đề
1
40
8
0 ₿
Nhân dịp cuối tháng vừa hết tuần nên quyết định đi massage 1 chuyến. Mình ở quận 7 mà thấy ae review bên Adam nghe mê quá nên quyết định tan tàm 4h chạy thẳng qua bên Adam xem sao.
Chạy 30p đến nơi thì được e locker dẫn xe nhiệt tình rồi dẫn vào tư vấn các gói. Mình chọn gói ra 2 lần, onsen2 thì phải, chơi cho tới luôn. Xem review thấy ae bảo em 56 dễ thương nhiệt tình nên book luôn.
Lên phòng làm tô mì trứng và xông hơi chờ em ấy vào. Do gói 120p cũng dài nên mình tranh thủ xông hơi lâu xíuB11. Chờ xíu thì em cũng vào với giọng đặc trưng của miền núi rừng tây nguyên, nghe dễ thương mà thân thiện lắm. Sau khi lau mồ hôi xong thì e dẫn mình vào bồn tắm, trước đó 2 đứa ôm nhau cạ cạ thì mình đã lên rồi, bé còn nút lỗ tai mình nữa, trời ơi phê!!!
Vào tắm xong thì e bú mút mà mình chưa ra nổi nên quyết định lên giường tiếp tục cho máu. 2 đứa quần nhau 1 hồi thì mình cũng out phát đầu tiên. Kế tiếp bé lật mình lại massage khoẻ, đủ lực lắm nhưng hơi ít, không sao mình cũng không nhức mỏi gì lắm
Bé tiếp tục trườn lên mình sau đó dọn WC, quá sung sướng nên mình out sau tầm 15p.
Đánh giá:
V1: 8/10 hệ cam
V2: 9/10
V3: 9/10 bóp nắn cũng sướng
Sẽ quay lại vào ngày gần nhất

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Bên đây có áp mã code ko vậy ae. Bữa vô trải nghiệm con nhỏ quản lý nói ko có chương trình km gì.

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Tháng rồi có qua đó vô hỏi có ctkm gì ko. Nhỏ quản lý người ốm nhom ốm nhách bảo ko có. Tui có coi trên đây trước khi qua.chỉ vài chục ngàn chẳng tới đâu nên ko nói gì thêm.và 1 đi éo quay lại. Gần nhà có windy. Dubai.hưng thịnh.tân hương. Toàn những cơ sở phục vụ tốt

Nguyenhung19941994

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/3/21
Chủ đề
1
40
8
0 ₿
Dubai quận 1 à bác. Chứ Dubai Gò Vấp tui thấy cơ sở vc hơi cũ

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Bác có nhầm lẫn gì k nhỉ, Cơ sở với hệ thống phòng khách rộng rãi, trang thiết bị hiện đại, phòng massage với hệ thống xông khô xông ướt tiêu chuẩn, bể tắm thư giãn, phòng cực kì sang trọng, nếu k tin bác có thể coi lại bài giới thiệu cơ sở vật chất của cơ sở. Cảm ơn bác

thanhdat1

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/6/20
Chủ đề
1
53
5
0 ₿
Thấy ô đi đâu ô cũng chê, ông k đưa má code thì ai áp dụng chương trình và thông báo cho ô. dân chơi mà thế thì ở mẹ nhà đi

traiNC

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/11/20
Chủ đề
0
20
4
0 ₿
Cũng muốn ghé thử sau khi đọc xong

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Tao chơi bên dubai. Đi qua gò vấp có việc ghé vô coi nó thế nào. 50 100k ko là gì. Tao hỏi coi tụi nó thế nào. Chứ tao ko chẳng tiếc rẻ gì cái mã code đó giống như mày. Tao nói để ae né cái chỗ đó ra. Tao chê cái cơ sở nào đâu chỉ tao coi.mà con mẹ mày bảo đi đâu cũng chê. Không chỉ mình tao mà còn thằng khác cũng nói. Còn việc tao đi hay ở đéo liên quan tới con mẹ mày. Mày là thằng phục vụ trong đó đúng ko. Ra quán đó gặp tao

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Coi bài thì éo bằng đi thực tế.

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Để tao chứng minh cho thấy .là tao có vô hay không. Từ quang trung đi vào LVT quẹo vào hẻm tay phải. Nhà bên tay phải. Cái cầu thang bộ đi lên là đối diện với mấy cái ghế ngay tại sãnh. Còn quầy lễ tân thì nhì ra là bãi xe. Bữa tao đi .lúc về thằng pv chứ ko phải thằng giữ xe.lấy xe tao ra còn ve quẹt với xe đậu kế bên.thằng giữ xe đứng ngó đéo biết phụ lấy ra. Con nhỏ quản lý dáng người ốm nhôm ốm nhách. Mấy thằng pv gọi bằng chị. Tao nói sai chi tiết nào ko. Tao từng chơi duabi bình tân. Mỡi lần vô là quẹt thẻ đéo bao giờ trả tiền mặt. Chạy xuống hầm là nghe thằng giữ xe nói " dubai xin chào" còn tụi pv lúc ra về tao ko bo cho tụi nó cũng ko dc.vì tụi nó quá lịch sự. Ko vòi tiền. Còn tụi pv bên adam lu xa bu chết mẹ. Tao nói để ae từng đi nhận xét coi tao nói đúng hay ko.

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Đéo phải mình tao phản ảnh tụi pv.đâu nha thằng mặt lồn

Đính kèm

923.1 KB · Lượt xem: 93

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Nếu tao sai thì thằng này nó cũng tào lao như tao. Tao chưa hề phản ảnh ktv mà tao đã đi. Tao chỉ nói bọn pv.con quản lý. Thằng giữ xe

Đính kèm

573 KB · Lượt xem: 95

thanhdat1

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/6/20
Chủ đề
1
53
5
0 ₿
đi hay k tao đéo biết, mà thấy mày đéo có gì hay ho, chỉ được cái chê, đi chơi muốn được giảm thì mở mồm ra nta mới giảm cho m chứ, m k đưa code thì ai giảm cho mày , đấy là t chửi vấn đề m nói k giảm, cơ sở thì cũng có người khen người chê, chứ còn mày thì đi đâu m cũng chê, còn mỗi cái dubai Bình Tân nhà m là to nhất, thì m khen, bài đéo nào cũng khen, t lạ lồn gì chúng m. t đi chơi khắp t đọc khá nhiều bài rồi, thấy m chỉ khen cái dubai mà t thì chưa đi bao giờ, nhưng đâu cũng thấy dấu răng của mày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.