Cuối tháng xả stress cùng em 19 Dubai Luxury Quận 1

Lượt xem: 1,801

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Tranh thủ mấy ngày cuối tích điểm event. Trước khi đi cũng tranh thủ lên CDM xem có bé nào hot để hẹn trước. Lên messenger hẹn trước cũng yêu cầu thử nào ngờ bé 47 bị cảm còn bé 27 mới có khách yêu cầu. Xem hồi cũng đành hẹn trước bé 19. Tới nơi lên app camapro tải code rồi làm đúng theo thủ tục , ngồi chút cũng được mời lên phòng. Lên tranh thủ xông hơi chút, đang xông thì thấy bóng em ấy bước vào, định xông thêm chút nữa mà nghe tiếng máy xông kêu "cặc cặc" không biết có bị trục trặc gì không, sợ quá đành bước ra. Thấy một bé dễ thương vừa cười vừa chào mình, để ý thấy có hai má lún đồng tiền. Mới xông hơi xong chưa vội đi tắm nên ngồi tâm sự chút với em, mới gặp lần đầu mà như ngỡ quên đã lâu, nói chuyện rất thân thiết, nói hồi xong cũng dắt nhau đi tắm.
Sau khi tắm xong cùng nhau ra gường để làm bài massage Khỏe, em làm rất tốt, rất bài bản, cườm đá nóng, massage đầu đều đủ cả. Sau đó là màn massage Thái, mở đầu là màn chà Thái, em chà mà không sử dụng dầu hay sữa dưỡng thể, làn da mới mượt mà làm sao, hai làn da lướt qua lướt lại mới kích thích sao, xong em đi đường lưỡi đi từ trên xuống dưới, từ trái qua phải, đi tới đâu là tê người tới đó. Rồi em chủ động đưa bầu ngực lên mặt mình, mình ngại gì từ chối, liền đánh lưỡi xung quanh ngực em, xong em quay lại 69, mình cũng tranh thủ khám phá thêm.
Cũng ráng cầm cự được chút rồi cũng phải đầu hàng. Xong rồi em ấy tắm lại dùm mình.
Ngồi nói chuyện thêm chút nữa cũng phải chào tạm biệt em ra về. Kết thúc một buổi tối mãn nguyện. Khi về ngoài trời còn mưa lất phất cảm giác sẽ lạnh làm sao.

Tic : 400 ( app camapro -100 )
Tip : theo mặt bằng chung.
Phục vụ + giữ xe : tô phở.

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa Dam

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531