Cuối tuần ấm áp cùng 21 Hoàng Minh Tân Hương

Lượt xem: 4,464

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Jjack

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/10/19
Chủ đề
1
29
7
29
0 ₿
Đang stress vì công việc bù đầu, thêm thằng bạn thân là cái lap bị hỏng, cuối tuần ra uống vài chai với sếp rồi lơ ngơ, thôi thì phi thẳng từ quận 10 sang hẳn bên Hoàng Minh. Thích cái phòng ốc bên này rất đẹp, ấm áp. Đặc biệt là cái bồn tắm rất thích :)))

Vào lấy vé rồi lên phòng, thật sự muốn gặp bé 15 bên này, 2 lần rồi vẫn ko gặp đc, nay mới biết bé nghỉ luôn. Locker thì kêu anh xem thử có bé lhacs trên 4rum không ạ. Haiz ok, nhớ mới đây có rp bé 21, vậy 21 nha chú.

Vô phòng xông hơi mà cũng hơi thấp thỏm vì đi vài cơ sở, nhờ hẳn locker chọn bé nào nhỏ nhỏ dễ thương lên mà toàn chị :))))). Đang mơ màng trong làn khói thì em cũng vào. Do cái của có hở tí em liền lại đứng vịnh lại cho mình keke điểm cộng đầu tiên. Điểm cộng thứ 2 là giọng bé cực kì đáng yêu, nũng nịu như người yêu. Mình là mình muốn bắt về nuôi ngay và luôn :))). Thêm cái bé có nét giống nyc nữa nên trước mắt là thích rồi. Em rất chu đáo chăm sóc thằng anh với thằng em khá kĩ. Dân văn phòng nên cứ vô masage là mình nhờ bóp vai với đầu, dù còn khá trẻ nhưng làm phần khỏe xong đúng là khỏe cả người. Bữa h toàn gặp kiểu mấy chị mới tay nghề đc vầy, còn mấy bé nhỏ nhỏ thì làm qua loa nên phần này mình cự thích. Bé lại hay đùa như người yêu nữa, cứ đòi ăn thịt mình, hmm tí anh cho e biết tay. Đến phần mệt thấy cũng hơi cực cho bé, mình thuộc dạng hơi lâu lại có chút men. Đặc biệt bé bj khá lâu chắc cũng >60% ấy. V4 thì nước nôi đặc biệt dồi dào, + quả hơi lâu của mình nên lúc xong xuôi thì bé cũng gục bên mình, này thì đòi thịt anh :))). Xong xuôi nắm ôm ấp tí rồi e tắm lại cho mình.

Đánh giá:
Body: nhỏ nhắn, bé cao 1m6, thua mình gần cái đầu nên đunga tỉ lệ vàng :)))
Face: má hơi phúng phín đáng yêu, tóc để mái (kiểu này h ít ai để, lại giống nyc hic)
V1: >Cam 1 tí, vừa tay, nói chung mình ko thích quá to, 8đ
V2: người bé khá nhỏ, ôm rất thích đặc biệt là kiểu người thicha tình cảm như mình, 8đ
V3: 7đ, thiệt ra thì mình ít khi đanha giá v3 do tập trong mịa sang v4 rồi =]]]]
V4: không biết có phải mình hơi lâu không mà lúc end thì cứ như lũ đầu nguồn :)) này thì đòi thịt anh
Sv: 9đ, em chăm mình như chăm người yêu, từ màng khỏe, Thái rồi relax, ghét nhất cái miệng đi từ chân lên tới cổ làm mình tỉnh cả hơi men. Xong xuôi còn nũng nịu nữa.
- Bé số 21, anh nhớ tới thăm bé nhaaaaa!

Tổng phí: tic có code = 300 + tip 400

Chắc sang tháng mới thăm bé đc, cuối tháng rồi nên thận anh cũng có hơi đau để cố tham gia event rồi sớm thăm bé, bé mà mình hài lòng nhất cho tới h

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
ráng cày cuốc rồi vào thăm bé cũng đáng.

Lee Min Hoo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
11/2/20
Chủ đề
1
57
15
34
0 ₿
Việt Cam là chuẩn rồi bác ơi, ham hàng to mà kém chất lượng cũng thế

Jjack

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/10/19
Chủ đề
1
29
7
29
0 ₿
H ko biết bé còn làm ko chứ mấy tháng liền sau đó nghe bé về quê rồi mất tích luôn :((

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Nghe đồn nhiều ae sụp hầm ở đây nhiều lắm , mà bác đi đc em ngon thì số đỏ rồi

Trạng thái