Q.10 cuối tuần cùng 07 Minh long, tươi xanh non

Lượt xem: 1,400

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
36
34
0 ₿
Đang lướt khuyến mãi diễn đàn thấy Minh Long đang đồng giá 299k, check ngay hình KTV liền, thấy 07 hơi tươi xanh, thế phi xe đến ngay
Ngồi đợi một chút là lên phòng luôn, về cơ sở vật chất thì mặt tiền, bãi xe hơi cũ, phòng ốc mới sửa lại đẹp, sạch sẽ.

Sau khi xông hơi bước ra 1 pé đứng đợi mình. Lau khô xong em bảo mình vào tắm rất kỹ mọi chỗ, Mình thích bé ở điểm là pé nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không vồ vập ngay từ đầu.

Massage khỏe : rất có lực và làm đủ bài. những bài vuốt, ấn, đấm của em đầy đủ, đá nóng ...

Massage mệt: Trc khi tới phần đi thái pé ngồi vuốt ve các kiểu sau đó mới đi thái vì cặp cam việt vừa đủ dùng nên hơi phê, pé làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên kiểu mới lớn của em thì khỏi bàn nhé nge mà bủn rủn tay chân. Rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng. Đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng

Tắm rửa tám chuyện với em một lát rồi về hẹn gặp lại.

V1: Hàng real, cam việt

V2: eo thon, ôm như NYC

V3: Wow, doggy style

V4: khám phá nhẹ nước nôi cũng nhiều

P/s: Bác nào thích màn massage khoẻ, nhẹ nhàng tình cảm thì nên đi em này. Bao khỏe, bao phê theo cảm nhận cá nhân của em.

Tic: 299k code cama
Tip: giá thị trường có bonus vì tươi xanh

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội xin chân thành cảm ơn huynh đã đến cơ sở trải nghiệm và có bài đánh giá về bé 07 bên muội ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Darius