Cuối tuần đi xả lũ cùng với em ktv WinDy Tân Phú

Lượt xem: 1,748

AVE Tâm Sự

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/7/20
Chủ đề
3
18
19
0 ₿
B25Ngày Chủ Nhật Thân Thương. Sau thời gian vì cả một tuần giời dòng giã. Đau nhức mỏi toàn thân ngồi bấm đt. Bèn lên diễn đàn tham khảo để tìm nơi xả tres. Và hiện lên trước mắt là cơ sở WinDy tân phú cách chỗ mình ngồi uống cf không xa.... Thế là mình bèn đứng dậy cùng thằng cu em phi luôn đến cơ sở. Và hiện ra trước mắt mình là một cơ sở hoành tráng và đồ sộ. Quọe vô thì được thằng cu em như kiểu ngồi chờ sẵn chào đón nhiệt tình và dắt xe mình. Rồi dẫn mình hào thẳng phòng khách quầy lễ tân, sau một hồi tư vấn ân cần và mình đã lựa chọn vé Osen. Và được thằng cu em locker dẫn lên phòng.Bước vô phòng là một phòng thật rộng rãi đầy đủ các trang thiết bị.Đập thẳng vào mắt mình là một cái bồn rộng rãi khoảng 3-4 người tắm được. Sau một hồi được locker hỏi thăm nhiệt tình hỏi mình có yêu cầu bé nào không mình thấy rất vui vẻ và chào mình xin phép ra khỏi phòng. Do mình thích tự nhiên lên mình không yêu cầu bé nào, ngồi tầm 5p, thấy tiếng gõ cửa và bước vô hiện ra trước mắt mình là một bé có thân hình thon thả tiếng nói dịu dàng bé cười rồi chào mình xong một hồi nói chuyện mình vào xông hơi và bé vào bồn chỉnh nước khoảng chừng 5p thì bé vô dẫn mình và nói mình cùng tắm nhé, nghe thôi đã thấy thích thú rồiB36 xong một hồi oanh tạc trong bồn tắm bé dẫn mình ra âu yếm chăm chút cảm giác được lạc về tuổi thơ và mình chết lặng nằm hưởng thụ....Mình rất hài lòng...... Mình cũng là một người đam mê massage..... Mình đánh giá nhanh tổng thể từ trên xuống dưới cơ sở và dịch vụ rất hài lòng. Từ vòng gửi xe cho đến loccker và lễ tân rất ân cần tư vấn chăm sóc khách hàng nhiệt tình chu đáo
-Về phần ktv: mình rất hài lòng về thái độ phục vụ nhiệt tình và thân thiết. Truyền được cảm xúc xóa tan được mệt mỏi cả một tuần lao động vất vả. Đánh giá tổng thể....10/10
Vì mải hưởng thụ quá lên mình cũng quên hỏi bé số mấy nhưng theo mình nghĩ một cơ sở lớn mà dịch vụ ok như vậy.... Mình sẽ còn ủng hộ dài dài. Mình viết theo cảm nhận của mình... Để ae tự trải nghiệm vì mỗi người một quan điểm
Chúc ae..... Vui vẻ sung sướng ở WinDy nhé
Mình cảm ơn cơ sở đã cho mình một buổi chải nghiệm thư giãn cuối tuần đầy mãn nhãn

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Dạ..Cơ sở xin chân thành cảm ơn bác đã ghé vô trải nghiệm dịch vụ..chúc bác luôn luôn thành công trên mọi lĩnh vực..cơ sở rất mong muốn được đón tiếp bác một ngày gần nhất ah..để các bé được phục vụ bác nhiệt tình chu đáo hơn nữa ah

• Like
Điểm cảm xúc: AVE Tâm Sự

AVE Tâm Sự

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/7/20
Chủ đề
3
18
19
0 ₿
Ok.... cảm ơn cơ sở