World Cup Q.1 Cuối tuần khô máu với em Tám Sáu ^^

Lượt xem: 1,580

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
20
265
79
1 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Vừa đi Queen về còn đang phê phê nên lên bài luôn cho nóng kkkk. Còn dư code wc mà nay hạn chót nên cũng tranh thủ thu xếp đi xả. Nhắn cs hỏi trước dự sẽ gặp lại bé iu 08 nhưng nay bé off :( nên thôi chạy qua luôn rồi tính tiếp.
Vào quầy, check code xong anh lễ tân báo còn 20 và 86. Gu em vếu to mlem nên chọn liền bé 86.
Lên phòng xông hơi tí ra thấy bé đã pha nước xong. Ngồi nghỉ mệt tí bé mời mình ăn bưởi (nghĩa đen lẫn nghĩa bóng hehe). Body bé 86 thì ae đồng dâm từng đi Queen chắc cũng đã biết rồi chứ nhỉ :) 3 vòng ko chê vào đâu được.
Về massage khỏe: đấm bóp có lực, nhiều bài, bài đá nóng khá phê, tâm huyết lắm ko biết trước đây có làm ở cs massage khỏe nào ko.
Về massage mệt: đi lưỡi, dọn wc tê tái :3onion15: tính ra em đi ms đó giờ mới dc thử cảm giác dọn wc 1-2 lần nên phái phái lắm kkkk. Bé cũng thuộc dạng dâm dâm cô nương nên vừa trườn mà vừa rên vừa khẩu dâm, lật ngửa lại thì thằng em dựng đứng rồi. Tiếp theo đến màn cạ bướm, nút ti, bánh bao kẹp chúc chích, skill bé này thì khỏi chê.
Vào thế 69 thì quả vòng 3 vòng 4 căng tròn trước cứ thế vừa húp vừa bóp thôi kkk. Chuyện gì đến cũng đến, em out vào miệng bé, bé vắt em như vắt sữa bò. Sau đó bé massage đầu rồi đi tắm thay đồ.
Về bé 86: V1 --> 4 tiệt dời. Bác nào khoái mình dây với trái cây thì nên chọn em này.
Face: hơi đứng tuổi nhé, 9x nên mấy bác khoái trẻ 2k thì ko phải gu nhưng skill sẽ bù lại nhé.
Tổng kết: Tic = code WC
Tip = tic Onsen + gửi xe 50k
Cảm ơn các bác đã xem.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Chị 3 Báo

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
107
445
352
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã viết bài ạ hihi, bé 86 là một trong những bé xuất sắc ở queen ạ vừa về kỹ năng, thư giãn, giao tiếp,... Ốc rất mong được đón tiếp và nhận được những bài viết hay từ anh ạ

• Wow
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿