CUỐI TUẦN MÁT MẺ CÙNG SỐ 15 WINDY

Lượt xem: 2,577

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

AnDyMuRay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
5
183
46
38
0 ₿
Chuyên là vô tình tìm được web này. Bản thân mình cũng thích massage nên cũng nghiên cứu kĩ. Thấy chỗ Windy này các ae bàn tán nhiều quá nên tò mò. Nhưng càng đọc RP thì càng không biết số nào mới là tốt, thôi thì vừa trải nghiệm chỗ mới vừa random luôn mới đánh giá chân thât được.

Thế là tranh thủ được nghỉ xách xe chạy vèo qua địa chỉ.Gửi xe thấy cũng thoải mái.Đi vào thang máy rồi bấm lên lầu 5 . Gặp lễ tân đàm phán đc 1 lúc thì "Đi VIP luôn nhe anh?" Uh thì VIP luôn xem thử thế nào. Locker dẫn lên phòng cũng không quên hỏi là có chọn số không. Mình cũng gửi locker 20k tiền cafe không quên dặn tìm e nào hiền lành lễ phép 1 tí. Tính mình không thích mấy em "pro" quá dễ thành công nghiệp lắm.

Sau khi ngó qua CSVC 1 hồi, thấy cũng tạm ổn thì thay đồ ra nhảy vào xông hơi. Ngồi được chừng 5p thì có 1 em gõ cửa bước vào. Lúc em mở cửa phòng xông hơi ra chào thì thấy quả thực không tệ. Một cô bé cao ráo khá là dễ thương, nói năng nhẹ nhàng lễ phép, số đo các vòng thì khá chuẩn. Bước đầu vậy là tạm được rồi. Em chào hỏi xong xin phép ra ngoài chuẩn bị, mình ngồi thêm 5p nữa cũng bước ra. Lúc đó thì e chuẩn bị bồn tắm xong rồi, không quên hỏi mình là muốn tắm luôn hay nghỉ 1 xíu (sau này mới thấy em này cực kì kiên nhẫn, không hối thúc). Thôi thì tắm luôn chứ chờ đợi gì.Được cái là em tắm cho mình rất kĩ nhe ae. Gội đầu và massage đầu cho mình luôn. Lúc em ngồi trên thành bồn tắm để tắm cho mình thì cái váy ngắn kia làm sao che hết cho được, liếc mắt nhìn vào mà muốn chảy máu mũi chứ chả chơi.

Lúc tắm thì cũng tranh thủ chém gió hỏi han làm quen em. Em trả lời rất là lễ phép và nhiệt tình. Đôi khi cũng hơi làm quá nhưng mà lễ phép là anh thích. Anh sợ nhất là gặp công nghiệp cái gì cũng qua loa, gặp chỉ thêm bực mình. Lau khô mình rồi mới mời mình qua giường. Nằm ra mới tháy được tay nghề của em. Em massage kĩ từ đầu đến cuối, không thiếu bài nào, đôi khi e làm kĩ quá mà mình cũng sợ ko biết về có chấn thương không. Hỏi ra mới biết hồi xưa e bắt đầu vào nghể bằng massage khỏe nên được đào tạo bài bản chứ không phải tay ngang. Lâu rồi không thư giãn nên được em massage cơ thể cũng thoải mái hẳn ra. Nằm nói chuyện nghe e kê về ước mơ & kế hoạch của mình cũng có cái thú vị của nó.

Massage 1 hồi thì cũng đến phần mệt. E cởi nhẹ phần lớp áo trên . Em dùng bầu ngực đặc biệt là núm ti lăn đều từ lòng bàn chân đến mông, rồi tiến thẳng đến lưng làm phê lắm. Cảm giác vừa nhột vừa phê,sau đó là ngực lướt đến đâu là em đi lưỡi đến đó, em ngậm nước ấm để đi lưỡi và đặc biệt đường lưỡi của em khá thần sầu ở đặc điểm là em dùng cả chiếc lưỡi để lướt trên cơ thể mình chứ không chỉ là đầu lưỡi. Lật ngửa lại em tiếp tục đi lưỡi nhiệt tình và kỹ càng mọi ngóc ngách cơ thể, đặc biệt em dùng ngực massage cậu nhỏ khá kỹ trước khi ngậm nuốt BJ nước ấm, đá bi các kiểu. lên xuống đều nhịp kèm theo vài tiếng jav rất chi là hấp dẫn. Chiếng đấu đc 1 lúc thì mình chịu không nổi nữa.Ẻm cũng biết mình sắp ra nên bú thật nhanh, rồi cái gì đến cũng đến.Mình out ra trong sự sung sướng và mãn nhãn .Bắn tung tóe.Nằm nghỉ 1 lúc để e dọn dẹp sạch sẽ rồi đỡ mình dậy vào bồn để tắm rửa lại thêm 1 lần nữa trước khi ra về . Tóm lại là hài lòng với service của e. Lúc e quay lại mình tip luôn cho e rồi thay đồ xuống tính tiền. Không quên hỏi số của e để đó, 1 ngày đẹp trời sẽ gặp lại e.
Đánh giá tổng quát: Số báo danh 15

Face: Có nét xinh, biết trang điểm, khi cười có duyên. Nói chuyện nhẹ nhàng lễ phép (người miền Tây)
V1: Đẹp, to tự nhiên, mềm và mịn. Khi e thư giãn cho mình cũng tranh thủ khám phá.
V2. Có eo đàng hoàng
V3: Không to, vừa đủ xài, da dẻ láng mịn
V4: Không khám phá nên không đánh giá
Service: Coi như full massage khỏe và thêm phần thư giãn, cho e 9/10.
Tổng thiệt hại: Tic 500k Tip 700k (lần đầu gặp mặt thường mình tip các e nhiều 1 tí, coi như mình mời e uống nước, vả lại mình cũng hài lòng với e). Locker 20k, giữ xe 10k nữa.

Nói chung bác nào thích nhẹ nhàng tình cảm, nói chuyện chém gió được thì nên chọn e này. Riêng mình thì sẽ gặp lại e 1 ngày không xa.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Bài không biết có được PR hay không, nhưng theo mình biết thì ở đây thu tiền trước. Bác nói “xuống tính tiền” làm em bối rối quá.

AnDyMuRay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
5
183
46
38
0 ₿
không biết mấy bác thì sao chứ mình đi thường tip luôn ở quầy khi mua vé. Bé ko biết cứ nghĩ mình chỉ tip có 200 .Mình có nói là tip cho ẻm ở dưới rồi .Hôm đấy mình thấy bé rất nhiệt tình vs mình nên mình cho thêm 200 .Mình đi xuống dặn lê tân là mình có tip thêm cho bé . Chứ cũng chẳng pr gì cả . Đi thoải mái về viết rp cùng share cho ae biết thôi mà

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Hi vọng không phải là PR, vì mình cũng định đi thử gói Super Vua để vể rp cho ae. Hiện chưa thấy ae nào rp gói này. Cơ mà ib với quản lý để lấy thông tin mà chưa thấy phản hồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.