Bình Tân Cuối tuần "mệt mỏi" với bé 18_Dubai Bình Tân

Lượt xem: 991

Chuyennnho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
12
154
39
Hcm
0 ₿
Hi a/e, hôm nay mình kể cho các bác nghe câu chuyện ngắn về bé 18_ĐBBTân B11
Hẳn là t7, cn cty mình dc off nhưng có việc chạy lên xử lý buổi sáng. Thấy cơ thể hơi nhức mỏi, đau lưng mình inbox thẳng cho ông anh " khác cha khác ông nội" luôn. May mắn ổng lại quăng cho cái code để xả stress. B68. Nay chạy Q7 chạy qua Bình Tân mà mình không chạy thẳng vào liền, ghé chỗ rửa xe gần đó tiện thể ngâm cứu vài bé mới xem như thế nào vì mấy bé cũ mình đi đã off. Nghiên cứu qua lại thì chọn bé 22 xì teen. (nhiều lượt khen từ diễn đàn). Vào cơ sở thì bạn lễ tân báo chờ bé 22. Mình lướt qua ipad chọn luôn thì thấy bé 18 quá xinh nên chọn ngay. Vẫn như thường lệ, mình ko quên gửi ít cf cho em trai locker, vào phòng thì thấy hơi lạ, cái giường hơi cũ xíu nhưng ko sao. Xông hơi dc 10ph thì bé vào, em cao 1m62, dáng đẹp hơn hình. em tắm kỹ từ trên xuống dưới, từ trong ra ngoài.(chắc cb có skill đặc biệt,hehe). Mình ngồi dựa bồn tắm để e gội đầu ,em ngồi phía sau kẹp 2 cái đùi vào sát nách mình, nếu có thể được mình cũng quay lại thử húp sò với tư thế này luôn.
Xong em dìu mình bước ra, lau khô, lên giường. 2 đứa mới quen thôi nhưng trò chuyện 1 cách đồng điệu, em tuy ít nói nhưng có nét thật. Trước giờ mình đi MX chưa bé nào làm khỏe tốt như bé này. Từ đấm bóp, ấn huyệt, đá nóng v.v.v. Có thể hơn hẳn mấy bạn MX khỏe bên ngoài. Hỏi ra mới biết em từng học 1 khóa về Đông Y B25.9đ cho em về MX khỏe là điều ko thể bàn cãi.
Sau 1 hồi luyên thuyên trên trời dưới biển, bé bắt đầu triển khai các tuyệt chiêu mà bé có được. Chà Thái, click ti, đá bi, lau cột v.v. không thể kiềm nổi cảm xúc chính mình. Nhắc nhẹ là mình hơi ysl B92. Bé biết ngay ý mình liền nói mình cong mông lên, em dọn wc sạch sẽ, từng ngóc ngách ko có chỗ nào chiếc luõi em bỏ qua.
Mình bị kích thích rất nhiều kiểu này nên đã xuất luôn. Em ôm mình và không quên mân mê "thằng bé" đang "khóc nhè".Phải nói là quá phê. Có chút tiếc là không làm cho bé Phê cùng.B32 . 10đ cho em luôn khỏi bàn cãi.
Nhận xét nhẹ về e:
Face: Nét duyên con gái Miền Trung.
V1: Vừa tay, bóp đã
V2: Hợp với dáng
V3: To tròn, doggy thì khỏi chê
V4: Gọn gàng múp mụp.

Cảm ơn ông anh trai (Anh 6) vs cơ sở đã tài trợ.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
chúc mừng bác gặp em ngon nhé B44