Q.1 cuối tuần nóng nực cùng 99

Lượt xem: 651

haivu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
40
16
0 ₿
dự báo thời tiết thì bảo ngày mai tới 70% mưa , mà ra tới đường thì nắng nóng như tận 4000 độ C. Vào những ngày hè nóng như đổ lửa mà đặt mông lên xe thì coi chừng 2 quả trứng cút của các bác chín luônkkk. đang ngồi uống cafe ngoài đường bỗng đâu ra có 1 cơn nứng cật sản chợt ghé qua , thuận theo cơn nứng chạy tới Tân định làm 1 chuyến thư giãn để về còn có chuyện kể với các bác cho vui.

cho tui xin mạn phép lướt qua phần csvc nha thấy có nhiêu ông review rồi nên tui dô thẳng bé 99 luôn nha các ông. thì với đôi mắt sắc sảo của tui thì tui thấy bé sở hữu body mình dây mi nhon , làn da trắng trẻo , điện nước 3v thì cứ phải nói là đầy đủ luôn nha các bác.
v1 hệ cam tròn vừa tay
v2 eo thon , da mềm mượt
v3 săn chắc , căng tròn vỗ sướng tai kh đủ còn sướng luôn cả tay kk
hình như tui ngủ quên trong phòng xông hay sao á lúc bé vô tui không biết luôn , vừa bước ra là thấy bé. bé mời ra ghế ngồi , lau người rồi chào hỏi vài ba câu làm quen rồi bé dưa tui đi tắm luôn. dạo đầu bé tắm rửa khá là kĩ càng , kĩ từ đầu trên xuống tới đầu dưới luôn nha các bác , sạch sẽ rồi bé có đi lười nhẹ , hôn đều khắp người , dùng tay vuốt trụ nhè nhẹ kích nứng chú chym nhỏ tui chứ đâukk , sợ chưa gì mà đã out nên th tui vỗ mông bảo bé xuống giường.
bài khỏe thì bé làm khá là oke , ở ngoài mệt do trời nóng dô tới trong bé đấm đấm xoa xoa này kia cái là hết mệt ngay
vừa mới khỏe tí bé quần cho mệt luôn các bác , đang phe bởi bài khỏe tự nhiên đâu ra cảm giác nhột nhột sướng sướng ấm ấm phát ra từ hơi thở của em , em bắt đầu trải đều cái hôn kèm những tiếng chụt vô cùng đã tai nha , nhẹ nhàng đi lưỡi vòng quanh 2 mặt , thoa dầu nuru lên người rồi em cùng với cặp dú trườn chạm từ phần thân trên xuống tới bụng rồi lẫn xuống ngay con ku tui luôn, để cho bé bú liếm nhè nhẹ vài cái rồi cũng là cái tát mông tui kêu em vào thế 69 luôn. bé vừa mới quay mông về phía tui là tui dô nhịn 1-2 luôn , vỗ bạch bạch nghe sướng lắm kìa , chơi chán rồi tui chuyển xuống húp , khám phá nguồn nước ấm áp của em , đang ăn ngon lành tự nhiên đâu ra bé tăng tốc độ lên làm tui chưa kịp kiềm nén gì hết là tui out luôn.

vé 900 có code giảm còn 630 ( mượn thằng bạn )
tip 900 bằng giá vé ( mới cầm chiếc nhẫn )

haivu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
40
16
0 ₿
dự báo thời tiết ảo lắm bác ơi đừng tin kkk