Tân Bình Cuối tuần phê tới nóc cùng số 29 của savi

Lượt xem: 1,042

CheckerMassage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/12/22
Chủ đề
2
3
1
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau một chuyến bay từ châu Âu về Sài Gòn, sau khi chén thù chén tạc với anh em thì mình cũng có nhu cầu giải tỏa. Chạy tới Savi thì xem hình thấy 29 đúng gu mình thế, một bé mình dây, tóc dài, thế là lên phòng.

Mình vừa xông hơi cỡ 10' thì bé bước vào, người thật còn dễ thương hơn trong hình. Vừa gặp cứ như gặp người yêu cũ, cả hai cứ quấn lấy nhau, cháo lưỡi không rời tới lúc vào bồn lun. Vào bồn thì thật là tê tái, bé đi lưỡi tới đâu tê tái tới đó, sau đó thì mút trọn thằng em của mình, sau những tiếng rên đê mê từ cả hai thì mình cũng out trong sung sướng. Sau đó thì tới phần massage.

Massage khỏe: Bé massage rất bài bản, đủ bài. Cái này thì cũng giống nhau hết thui. Ko đề cập nhiều.

Massage mệt: Đầu tiên là màn trườn tinh dầu. Chà tới đâu phê tới đó. Bé còn tặng lun mình màn WC hết chỗ chê làm mình rên trong sung sướng ko kềm được. Rồi cái gì tới cũng tới, mình lật mông em lại 69 rồi cả hai quấn chặt lấy nhau rùi mình cũng bắn hết tinh binh vào miệng của nàng.

Chấm điểm:

Ngoại hình: 8. Mình dây, có hình xăm gợi cảm, trên người hoàn toàn tự nhiên không sửa thứ gì
Thái độ: 10. Nhiệt tình như người yêu cũ. Chiều hết cỡ
Kỹ thuật: 10. Khi đi trai tráng khi về bò lê bò càng

Tic: 1200 có code giảm còn 700
Tip: 1200.

• Like
Điểm cảm xúc: Lộc Cộc

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
điểm số cao thật bác toàn 10đ, nhưng bác có nhầm không mình thấy đâu có vé 1200k ta

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
31
490
127
0 ₿
dạ e cảm ơn bác nhiều ạ.chúc bác một mùa word cup rực rỡ ạ