Q.7 cuối tuần run chym vs 26 sala

Lượt xem: 1,277

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
cuối tuần lò mò qua q7 chơi , đi loanh quanh sao lại chui vô sala hehe, vô sảnh ngồi lướt lướt trên đây chả bít đi bé nào nên thôi random, check code cái lên phòng lun
lên phòng cởi quần cởi áo vào xông hơi, bé bước vào luôn trong lúc xông hơi . Tạm dừng xông hơi bước ra làm quen với bé chút đồng thời sờ mó bé, ui cha hàng có vẻ ngon từ ngực đến chim sướng nha. Bé nhẹ nhàng tiếp chuyện, sờ mò một chút gọi là có qua có lại. Bé nói a xông hơi đi, rồi tui vào xông hơi, bé cong bờ mông mở nước mà tui chỉ muốn phạm tội. Tui xông hơi đươc khoảng 5 phút thì ra ôm bé đứng nói chuyện và hôn môi bé chút cho tình cảm rồi bé dìu tui vào bồn, tui và bé cùng nhau chơi đùa, tắm gội cho nhau, bé tắm và làm tình cho tui trong lúc tui lo ăn vú sữa , rồi bé bảo ngồi lên thành bồn bé thổi 1 bài sắc xô phôn đi vào lòng người, out phát đầu tê tái con gà mái
lau người lên giường cho bé hồi sức vì nãy tui mần bé cũng hơi nhiều, tui thích tâm sự nên kêu bé bỏ bài khỏe nằm cho tui ôm nói chuyện cho thoải mái.
nằm được 1 lúc bé nói để bé làm tiếp cho tui nha , bé tràn chuồng với 2 trái vú sữa chà khắp người tui, vòng 4 nước ra nhìu thơm tho sạch sẽ, xoay lại tui tiếp tục hôn lên cặp ngực vú sữa của bé , tay móc vào khe bé rên rên như đang lên cơn sướng, xoay bé lại tui và bé làm 1 màn 69 thăng hoa , đưa miệng vào chim của bé thì nước ra ào ào, lông cắt gon gàng nên phê quá. Một hồi chơi với nhau thì chịu không nổi bắn tè le rồi xìu , ôm bé xoa móc 1 lúc sau mới chia tay bé mà về

ktv : tươi, mắt dâm , phòng sạch, yên tĩnh và đep.. bé phục vụ tui rất nhiệt tình.
Tic:1200k giảm còn 600k
Tip: 1200k +200k
Tổng: 2000k
1 cái cuối tuần tê tái con gài mái dầu hấp muối xé phay hehe