Tân Phú Cuối tuần sung sướng cùng bé 82 Windy

Lượt xem: 1,189

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
17
88
79
26
Tân Phú
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Massage Windy mình đã đi nhiều lần rồi vì cơ sở vật chất tốt, nhân viên tiếp tận niềm nở, nhiệt tình từ khâu dắt xe, tư vấn cho đến việc hỏi han mời ăn, uống nước nhẹ miễn phí sau khi làm xong. Trong số các em ở đây, mình ấn tượng nhất bé số 82. Cuối tuần stress, thằng nhỏ lại không chịu nghe lời, lại đang có chương trình giảm 50% mùa World Cup, nên đành nhắn tin anh quản lý đặt bé, chọn vé Onsen 1.

Vào phòng mình xông hơi tầm 10 – 15 phút bé vào. Bé mặt bầu bĩnh, mắt to, người múp dễ thương, vú vừa tay, cái mông to, bè ra nhìn rất dâm, đã. Thấy mình xông hơi xong, bé niềm nở, lau cho mình mồ hôi rồi dắt tay mình ra ghế ngồi. Mình chủ động đặt bé ngồi lên dùi mình để mình vừa ôm từ đằng sau, vừa nhào nặn hai quả đào của bé. Lần lượt quần áo hai người cởi ra, mình chủ động hôn ngực bé, tay mình sờ bướm cho đỡ thèm.

Sau đó bé dắt mình đi tắm, chủ động bôi xà bông kì cọ cho mình. Cả hai trò chuyện vui vẻ, bé mút ti, lấy lưng, ngực chà nhẹ thằng nhỏ thấy thích thật sự. Tắm xong, bé tinh tế chạy ra trước giảm chút nhiệt dồ phòng rồi lấy khăn lau khô mình. Mình nằm úp xuống để bé massage. Bé bôi dầu, đi đá nóng, massage cho mình. Sau đó bé lấy người trườn nhẹ, dùng lưỡi liếm từ đùi tới tai. Thích nhất bé còn liếm đít cho mình, vừa liếm lỗ dít lâu lâu lại liếm nhẹ thằng nhỏ làm mình vừa giật mình vừa sướng. Nứng không chịu nổi, mình quay ngược lại 69 với bé. Bé bú cu rất khéo, liếm từ gốc lên đầu cu, liếm nhẹ đầu thằng nhỏ rồi bú. Mình trên này vừa thưởng thức vừa tranh thủ tét nhẹ hai mông bé, miệng liếm bướm đẻ thỏa mãn cơn dâm. Tâm 6 phút mình chuẩn bị out, bé sóc nhẹ, tinh trùng mình bắn tung tóe, sướng không tả nổi. Sau đó cả hai tắm lại, ngồi nói chuyện chút rồi chia tay, kết thúc 90 phút sung sướng.

Đánh giá tổng quan bé 82:

V1: 7 (Vú vừa tay, núm tròn, mút đã)

V2: Có chút lipit nhưng bé có tập gym nữa nên nhìn cũng cân đối. Nếu bạn nào thích kiểu múp như mình thì bé 82 rất ok.

V3: 7 (To, tét rất đã)

Service: 10 diểm cho sự tận tình, tinh tế từ việc lau khô, tăng nhiệt độ phòng sau khi tắm xong, bú cu, liếm đít sướng.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm ủng hộ cs và bé.
Windy mong sớm được đón tiếp phục vụ Ánh những lần tiếp theo ạ.
Trân trọng!