Cuối tuần thư giản cũng bé yêu 56 Adam

Lượt xem: 2,768

TuLong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/19
Chủ đề
4
110
26
0 ₿
Hi anh em đã lâu rồi mình mới có dịp đi xả stress và viết bài lại. Đi được 2 ngày rồi giờ mình mới có thời gian viết bài

Số là sau 1 tháng làm việc mệt mỏi thì hôm nay mình đã quyết định dẫn thằng nhỏ mình đi xả hơi một bữa. Nói là làm, lên diễn đàn lượn lờ một lát thì nghe được tin cơ sở Eva mới sửa sang thành Adam chất lượng quá tốt mà lại còn được giảm 50% giá vé nữa. Thế là phóng con xe từ Q4 mò lên Q Gò vấp để chiến đấu.
Lên diễn đàn tham khảo vài phút mình đã quyết định chọn em

Cô bé của mình mang SBD: 56
Một cô bé hoạt bát, dễ thương, tình cảm thích nói chuyện tâm sự với khách
V1: của em tuy không to nhưng cũng không nhỏ rất hợp với thân hình nhỏ nhắn của em.
V2: có tí kk
V3: căng tròn
V4: anh em tự khám phá :))

Đầu tiên mình vào xông hơi trước do mới sửa chữa bên cơ sở khang trang lắm. Điều mình thích ở đây là vừa có xông khô, vừa có xông ướt, có WC trong phòng đặc biệt là tất cả đều được nằm trong phòng kín có cửa. Lúc xông hơi thì cậu em Locker cũng cb cho mình một chậu nước ngâm chân rất thích thú. 10 điểm cho chất lượng

Mình đang xông hơi thì bé mở cửa lú đầu vào nói chuyện thế là bỏ qua xông hơi ra tâm sự với em liền. Lên ghế Tantra huyền thoại nằm tâm sự với em. Em xinh lắm, rất biết cách bắt chuyện nói đùa với mình làm mình rất thích.
Ngồi được lát nước đầy thì em bắt đầu trút bỏ tất cả xiêm y và giúp mình loại đi những gì còn sót lại trên người. Cả hai cùng nhau vào bồn ngồi. Em chà lưng, tắm cho mình kĩ càng. Được 10p thì mình và em cùng ra do cũng tối rồi mình sợ em bị cảm lạnh. Lau khô mình em ôm mình 1 cái rồi em đưa mình lên giường nằm.
Lên giường em ôm mình đằng sau lưng 1 cái thật ấm áp rồi em massage khỏe cho mình. Phần này thì cũng như mấy cơ sở khác nên mình cũng xin phép bỏ qua nha ae
Điều gì đến cũng phải đến hmm. Do mình đi vé Nuru nên được em đặc biệt chuẩn bị cho dưỡng chất mát lạnh. Em đổ nó khắp người mình và bắt đầu đi Thái em nhẹ nhàng dùng ngực mình đi khắp mọi nơi trên cơ thể của mình làm cho cơ thể mình run lên vì sướng do lâu ngày không được gần gũi với con gái. Em dùng lưỡi của em đi quanh tai, hôn lên tai nhẹ nhàng thổi vào tạo cho mình một cảm giác như điện giật từ chân chạy lên tới tai phê lắm. Sau đó là màn phê pha nhất mà chỉ khi đi Nuru mới có đó là em dùng bướm em đi khắp mọi ngóc ngách cơ thể mình em cạ cạ, đi tới đâu tê tái tới đó . Rồi em kêu mình quỳ chổng mông lên đang thắc mắc không biết em sẽ xuất chiêu gì thì em dùng ngực đi quanh mông và rồi em dùng lưỡi đi WC cho mình nó nhột nhột nhưng sướng lắm các bác ạ, vừa làm em vừa dùng tay khều khều vào thằng em mình làm thằng em muốn bùng nổ. Sau màn tra tấn sung sướng đó em kêu mình quay lại. Em mút ti, mút tai, hôn tai mình lại còn nựng má mình. Em dùng ngực chà khắp cơ thể mình hôn 1 cái vào má rồi dùng chiêu bưởi kẹp trứng cút làm mình sướng không thể tả. Rồi em đổ dưỡng chất lên người mình dùng bướm em để chà thằng nhỏ mình làm nó xém nữa phải khóc nức nở. Em hỏi mình có muốn 69 với em không mình nói có thế là em đã đi vệ sinh lại cơ thể cho sạch sẽ và leo lên với mình. Em mút chuối mình từ đầu đến thân và dùng lưỡi đá nhẹ làm mình giựt lên vì phê pha, em BJ nhiệt tình không để em chiếm thế thượng phòng mình cũng dùng chiêu tay hái đào tay bắt bướm khám phá em . Nước nôi em ra tràn trề, được một lát thì mình cũng kết thúc bằng một màn bắn pháo hoa sung sướng. Em và mình cùng nhau đi tắm rửa thay đồ lại.

Do cũng còn dư giờ nên em và mình cùng ra giường nằm một lát. Em rất tình cảm chui rút vào người mình ôm mình thật ấm áp và mình cùng em ngủ 1 lúc nghỉ ngơi.
Và rồi cũng đã đến lúc chia tay em em dắt mình xuống lầu, chia tay em hẹn sớm ngày gặp lại. Kết thúc một buổi xả stress thật phê phai và hạnh phúc.

Tick: Nuru 800 giảm còn 400 + tip 800 +++ kk

• Like
Điểm cảm xúc: Jennifer Tèo

TuLong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/19
Chủ đề
4
110
26
0 ₿
Thủ đức thì ông qua Rừng xanh cũng Ok chứ đa số mấy cơ sở trong đây Ok hơn. Sẵn Adam đang có km 50% đó bác rảnh đi đi

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
dạ thân mời anh em ghé cơ sở để trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở anh em nhé, tranh thủ còn giảm giá 50% đến hết tháng 11 nha mọi người, khi đi nhớ lấy code để được áp dụng giảm giá nha mọi người ơi!!!

• Like
Điểm cảm xúc: TuLong

LoveLife

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
0
55
12
30
0 ₿
ủa? đi vé nuru mà pé phải hỏi là có muốn làm 69 hay không? nếu không thì đặt vé nuru chi?

• Like

TuLong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/19
Chủ đề
4
110
26
0 ₿
Mình thấy hình thường mà bác có sao đâu. Thực ra Nuru là dùng bướm cọ sát với cơ thể mà. Quan trọng là bé làm tốt hk thôi chứ mấy cái đó không quan trọng á

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,605
30 ₿
đôi lúc nhiều anh em ko làm 69 đó pác, pé hỏi để biết vào rửa lại sạch sẽ sau đó mần nó mới tê kaka

• Like

TuLong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/19
Chủ đề
4
110
26
0 ₿
Bác nói chí phải em tính tuần sau ghé thăm bé tranh thủ còn km kk

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
dạ tranh thủ tháng khai trương, thân mời mọi người ghé lại để thăm các em nó ạ, khi đi mình nhớ lấy code để được giảm giá nha mọi người ơi....