Q.10 cuồi tuần trọn vẹn cùng em 10

Lượt xem: 847

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
55
62
0 ₿
Bia bọt cuối tuần vui vẻ xong cũng kịp làm 1 suất mát xa cho trọn vẹn, từ xpose qua PA là gần nhất nên mình ghé luôn
tới cơ sở thì quy trình không khác gì những nơi khác gửi xe vào quầy chọn vé check code rồi chọn số , sau khi xem ipad mình chọn bé 10 vì bản thân cũng thích con số 10
Locker đưa mình lên phòng rồi hướng dẫn tận tình , mình cũng vui vẻ gửi cho ly cà phê, mình tranh thủ xông hơi thì chưa kịp vào đã thấy bé bước vào phòng, bé mời mình xông hơi để bé chuẩn bị nước tắm, sau khi mình ra thì phần onsen bắt đầu
vào bồn và cả 2 nude 100% vào bồn tắm , bé gội đầu trong lúc mình khám phá cơ thể của bé , v1 độ nhưng ngon , v2 gọn gàng, v3 thì tròn , mình mò bé 1 hồi bé uốn éo cả người , gội đầu xong bé liền trả đũa lại bằng ngực và lưỡi với mình, mình nằm hưởng thụ 1 hồi mới đi ra khỏi bồn
Lên giường em đấm khá tốt, nhìu bài mà rất có lực
bé bôi dầu ở lưng mình rồi dùng cặp ngực của bé đi cả người mình , kiến bò , liếm lỗ tai vành tai mà phê tê lắm , rồi lật ngữa lại bé bắt đầu màn chào lưỡi và bé BJ thằng nhỏ từ đầu thằng nhỏ tới cả thằng nhỏ xém tí nữa là out , rồi được cả màn 69 mình vét V4 của bé mà nước nhiều lắm sau một hồi chịu không nổi nữa cũng đành out
trong sung sướng , tắm rữa lại và nằm ôm bé xíu tâm sự rồi ra về .
Đánh giá
Csvc : tốt
Nhân Viên : tốt
KTV : 10
Face : dễ thương, có nét
Tip : 630k nhờ code
Tic : mặt bằng chung
Lock + giữ xe : ly cà phê

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

Alisa

Tập Sự