Bình Tân - Cuối tuần uống sữa no nê với bé 04 mặt baby ngực khủng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Cuối tuần uống sữa no nê với bé 04 mặt baby ngực khủng

Lượt xem: 571

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
264
2,962
2,182
0 ₿
Cuối tuần máu chảy về tim, tinh dồn lên não, tín hiệu vũ trụ báo phải đi matxa thư giãn xả lũ cho khỏe. Ban đầu định đi gặp cửu muội nhưng cửu muội gặp nhiều rồi, anh em cũng viết bài về cửu muội quá nhiều rồi, mình mà đi gặp cửu muội cũng không có gì mới mẻ để viết bài cho anh em, mà viết bài cửu muội hoài thì cũng dễ làm anh em thấy chán thôi thì đi gặp bé khác để viết bài cho anh em

Lâu quá không uống sữa thấy thèm sữa nên book bé 04 ngực khủng, alo cho DB Bình Tân book 04. 20p sau có mặt ở Bình Tân, tới nơi quen mặt quá rồi, check in 1 nốt nhạc

Lên phòng vô ngồi xông hơi thanh tẩy cơ thể thải tế bào chết xong cảm giác quá sảng khoái. Bước ra lấy khăn lau, đang lau mồ hôi giữa chừng thì bé mở cửa đi vô tươi cười nhí nhảnh chào mình, review sơ qua về ngoại hình của bé cho mấy anh em nào chưa gặp

Face: baby xì teen, dễ thương đậm chất miền Tây

V1: Ngực bự, ti đẹp thơm ngon, thơm mùi sữa

V2: bình thường

V3: to, căng tròn, vỗ mềm, nhìn là muốn nắc

V4: nước nôi lênh láng, vét húp thoải mái

Nước tắm pha xong 2 đứa vô bồn tắm, mấy hôm nay trong người hơi mệt nên mình nằm yên trong bồn tắm cho bé tắm gội, vừa ngâm mình trong nước ấm vừa được bé mơn trớn liếm láp thổi kèn tuy nhẹ nhàng nhưng cảm giác thiệt là chill, mút liếm sương sương xong ôm bé vùi mặt vào cặp vú bự bú say sưa quá thơm ngon luôn, phê pha trong bồn tắm gần 15p rồi lên giường matxa

Phần matxa khỏe bé làm đấm bóp chà đá nóng đầy đủ khá kỹ lưỡng rất tốt. Đấm xong bé lật mình lại thoa dầu nuru trườn, bé này trườn nuru trên bụng mình chứ không trườn nuru trên lưng như cách thông thường, trườn nuru kiểu này cũng khá thú vị, bé trườn từ trên xuống rồi ngậm mút, bé có chiêu ngậm và xoáy lưỡi đầu súng khá tê tái, vừa ngậm mút vừa quay mông lại chơi bj 69, mông của bé đúng to, liếm 69 mà muốn ngộp thở với cái mông của bé lun hehe, chơi bj 69 chừng 5p mình thấy hơi phê kêu bé đổi tư thế (mà chủ yếu là mình thèm sữa quá kêu đổi tư thế để bú thôi haha) bé đổi tư thế nằm cho mình bú say sưa, vừa bú sữa vừa húp vét máng, bé chảy nước nhiều vét thiệt là thơm ngon, bác nào mê húp vét máng gặp bé này là bao sướng luôn. Uống sữa no nê xong thấy gần hết giờ nên mình kêu bé quay lại bj tiếp cho xong, bé ngậm bj ầm ầm thiệt mạnh cuối cùng mình bắn pháo chục phát, bắn hết đống đạn tồn ra sướng phê cực kỳ

Bắn xong nằm nghỉ chút rồi đi tắm lại, xuống ăn mì bồi bổ rồi thanh toán đi về kết thúc ngày cuối tuần xả lũ cực phê với bé 04 ngực khủng