Q.7 Cuối Tuần với em 59 Mình Dây Phê Luôn nè

Lượt xem: 3,317

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
15
160
59
44
0 ₿
Vé Giảm Sâu Qua Code Camaro Nên Hưởng Thụ Tí với em 59 teen mình dây

Cuối tuần thư giãn một tí cho khỏe hắn ra để thứ 2 đầu tuần đi làm cho sung

Chào Ae hội đồng dâm, đệ nhận được tin Phát Tiến có chương trình giảm giá sâu nên không chần chừ allo gọi điện lấy code hỏi gợi ý để lấy số. Nghe em 59 mình dây, teen đã lâu nhưng chưa có dịp nên giờ nghe giảm giá đến gặp ẻm thử cho biết đúng như lới đồn về ẻm hôn.

Đệ lấy vé Body Vip thời gian 70 phút nha, mọi người có tin hôn giá 600k mà giảm sâu xuống chỉ còn 99k thui nè. Sướng luôn, được ẻm 59 dễ thương thông suốt tất tần tật luôn nè.

Cũng như mấy chỗ khác thôi, đệ đến gửi xe, chọn số theo gợi ý đúng như lới gợi ý, đến lễ tân trình code giảm giá và họi luôn em 59 và đúng em đang có sẵn. Nhận phòng xong, được hd lên phòng thay đồ tắm rửa, xông hơi này nọ xong. Ẻm nhẹ nhàng bước vào chào hỏi rồi tự giới thiệu bản thân rùi muốn bán thân luôn hi.

- Khuôn mặt trái xoan, tóc nâu, giọng nói dễ thương ngọt ngào.

- Ngực căng to tròn đều, nước da trắng nha mọi người. Bàn tay của bé êm mát hi. Mới gặp thôi đã cảm thấy dễ mến dễ thương rùi.

Vào cuộc nhé ae, phê quá rồi nè. Đè ra mà hiếp thui, à không bé đè mình ra mà mát xa thôi, tay của đệ mò trên rùi mò dưới, phụ bé hòa nhịp tạo thệm độ sung và sướng.

Những thao tác của bé rất chuyên nghiệp hi, từ cách mát xa truyền thống, đá nóng, thảo dược, thái này nọ bé đều tung ra hết, phê làm sao ấy. Thằng nhỏ của đệ cũng chịu hết n rồi nè, phần ày bé cũng chịu chiều, chiều tới luôn, thư giãn tình yêu 69 hi, đúng là vờn qua vờn lại, kỹ thuật điêu luyện của bé sau bao nhiêu phút thì thằng cu tí của đệ cũng la lên là ui chà sướng quá. Bé dịu dàng âu yếm, nằm nói chuyện vuốt ve một lúc với bé một lúc rồi dậy tăm rửa, bận đồ chia tay lưu luyến với rùi xì bo với bé nhẹ nhàng bằng một vé chưa khuyến mãi nhé ae.

À đệ miêu tả vè bé chút cho ae biết hi

V1: Hấp dẫn, to đều căng tròn.

V2: Thon, Mình dây chắc dễ ôm

V3: Đã quá đã, càng ôm càng phê.

Trên 7 nút nhé ae. Đáng đồng tiền, đủ phê và đủ sướng đúng nghĩa thư giãn cuối tuần tuy giảm giá nhưng bé làm rất nhiệt tình, dễ mến dễ gần.

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
91
28
0 ₿
Mình dây thì quá ngon rùi pác, gu của tớ nha, nghe là kết rùi nè.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Ù ui đàn e của Flash đây s? Vừa có tbao 99k đi lun =)))

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
16
74
36
0 ₿
pác hút hụi hả pác, giảm sâu quá nè đúng là gia nhập hụi đồng râm Camaro quá hay nè

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
85
12 ₿
Được, để thử hàng xem nghe mình dây sung hơn mấy em mình gà tây à

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
121
59
0 ₿
Đời người được bao lâu đâu nhỉ, hưởng thụ thư giãn tí cho thông cuộc đời, phải đến tìm ẻm mới đc.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ngon cờ rim thế mấy bác . Code lấy đâu thơm và lẹ vại . E đi tên lửa mà chụp k kịp huhu

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Khưa neo thấy tấm này chảy nc miếng hết khoái khoái . Ngoài con đã hơn nữa v4 ôi chao mướt rược . K phải dạng mồng lá mông tơi j đâu nhá . Sát khit v4 kakaka . Kể thui nhớ chắc tối qua thăm quá