Gò Vấp cuối tuần vui vẻ cùng 29

Lượt xem: 791

thanhnam2003

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
4
61
20
0 ₿
chiều chiều của một ngày cuối tuần tự dưng thấy lâu ngày không được mấy em xoa bóp, chiều chuộng lo lắng quan tâm cái đâm ra cảm thấy thiếu thốn sự quan tâm lo lắng săn sóc của mấy em. gần như thấy nhớ nên là lên ngay camapro xem coi có gì hấp dẫn thì thấy ngay galaxy đang giảm 50% thế là làm luôn cái vé 700 giảm còn 350 th
về csvs thì nhìu bác đã rw rồi nên em xin tuor qua. nghe lễ tân bảo có bé 29 mới dễ thương lắm, nhưng vẫn chưa tin cho tới khi xem dc tấm hình nhìn cx ok nên quốc luôn kkk.
tranh thủ ngồi lướt dt tầm 5p thì dc anh locker mời lên phòng, vừa vào là thấy bé ngồi đợi sẵn, dáng vẻ nhỏ con kèm khuôn mặt có nụ cười duyên dáng đang ngồi chuẩn bị phòng xông. xông tầm tí thì mình ra tìm bé, lau mình , xoa bóp thủ thỉ vài câu thì có thể tháy em có vẻ dễ gần.
phần khỏe em tắm rửa sạch sẽ từ trong ra ngoài lâu lâu còn hay nghịch trym tui nữa. cách em đi lưỡi khá là uyển chuyển và kinh nghiệm, cách em hôn lên khắp cơ thể làm tui dựng thẳng cây cờ lên trời. lúc nằm em có bôi dầu và khoảng khắc em dùng nguyên body kh 1 mảnh đồ trườn khắp cơ thể, cạ lên cạ xuống vào cây cờ đang dựng làm cho tui ngày càng hưng phấn.
tiếp đến phần thái chiêm ngưỡng đôi tay mền mại và nhẹ nhàng vuốt ve chú trym của tui tạo nên cảm giác phê vãi loz, từ góc nhìn này ta có thể chiêm ngưỡng rõ được cặp mông săn chắc của bé. vừa được móc cua mà vừa được bé hành sự nữa làm tui trụ tầm 10-15p là phun tứa lung tung.
tổng quan : 29
ngoại hình : ổn áp 8/10
tính tình dễ thương à mà nếu còn dư tgian sẽ nói chuyện với bạn tới hết giờ
giá vé 700 qua camapro còn 350
tip 700 bằng vé nhá các bác

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and NMT9x

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @thanhnam2003 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.