Bình Tân Cuối tuần vui vẻ cùng bé 69 dễ thương

Lượt xem: 1,098

Lam Trần

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/5/22
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Tan ca về ko bik làm gì chạy lòng vòng khu bình tân chơi thì chợt thấy nơi quen thuộc chính là dbbt thế là ghé vào luôn.vừa vào tới thì thấy bác bảo vệ thế là típ cho bác tiền cà phê.
Bước lên lầu thì được tiếp tân với locker tiếp đón một cách vui vẻ.do mình có đặt phòng trước nên tới chỉ việc xem iPad và lựa xem em nào hợp gu với mình.
Lướt qua lướt lại thì thấy bé 69 khá là dễ thương nên chọn em nó.chọn xong thì được locker dẫn lên phòng.vào phòng nằm chờ chừng 5 phút thì em bước vào.do phòng xông hơi khá là nóng nên mình bỏ qua luôn.em kêu cởi đồ ra đi em tắm cho, nghe là khoái rồi đó, lúc tắm em tắm cho mình kĩ lắm mà lúc tắm cũng ko quên nghịch thằng nhỏ làm nó dựng đứng lên.em nghịch dữ quá mém chút là out trong bồn luôn bèn kiu em ngừng để lên giường nằm massage.massage được một lúc thì em kiu mình nằm ngửa ra để em massage thằng nhỏ, được chừng 15 phút thì chịu ko nổi kiu em chuyển sang thế 69 thế là out trong sự sung sướng.xong xuôi nằm nghỉ một lát thì em tắm lại cho mình.do em mới làm nên như thế cũng vui vẻ rồi
Tổng quan lại là bé dễ thương, nói chuyện vui vẻ
Típ=tick+ bo thêm cho bé 2 xị vì sự nhiệt tình.
Mình đi gói Onsen 1 nên khá là vui vẻ ngày cuối tuần.hẹn gặp bé một ngày ko xa.
Đây là nhận xét riêng của mình,anh em đi sau có cảm nhận gì mới thì cho mình bik với nhé.chúc tất cả mọi người trong *** một ngày cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc.chúc dbbt luôn đông khách và làm ăn phát đạt nhé

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
hơi nhanh thì phải =)) , cho tí in4 về body bé nào =)) kèm thêm câu hỏi bé có tha thu ko =)))

Lam Trần

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/5/22
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Body vừa phải ák,vú thì vừa đủ xài kỹ năng thì ông đi rồi sẽ bik nhé tui mém chút out ngay vòng gửi xe rồi đó.àk bé có hình xăm ko lớn lắm ngay đùi nhé

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
á đù có tha thu =))) ngon đi check thôi =))

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn anh đã dành đôi dòng cho bé 69 ạ, rất mong chờ được chào đón anh quay lại vào những lần trải nghiệm sau ạ !