World Cup Q.8 CUỐI TUẦN VUI VẺ VỚI BÉ 17 TRUNG SƠN

Lượt xem: 1,126

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
22
271
81
1 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tối chủ nhật mát mẻ thấy rạo rực trong người, liền phóng xe qua TS giải khuây sẵn trả code wc cho mod. Vào lễ tân checkin code các kiểu, thấy hình trên diễn đàn bé 19 và 39 mlem mlem mà vào hỏi 2 bé nghỉ phép hết :cuteonion59: nên nhờ cơ sở cho xem hình các bé còn trống mà chọn bé 17.

Xông hơi tí thì bé vào, bé hơi chuppy không giống hình trên diễn đàn lắm :(( nhưng face xinh và V1 vẫn mlem mlem (có tha thu) nên cũng oke. Trước khi vào bồn thì em với bé trao nhau những muỗng cháo lưỡi ngon lành kkkk vừa hôn vừa sờ soạng này nọ phê ghê :2onion18:

Massage khỏe thì em xin phép skip nhé do thấy cũng bài bản.
Massage mệt: phòng TS có gương kế bên giường. Lúc bé trườn ngực nhìn vào gương, ôi chu choa thằng nhỏ chịu ko nổi mà đang nằm sấp cấn cấn khó chịu vỡi hiu hiu, bé liếm láp cũng oke các bác ạ, có lướt nhẹ qua wc hự hự tê tái.
Nằm ngửa lại thì skill đá bi lau cột của bé rất điêu luyện (bé bảo trước kia làm bên Luxury Gò Vấp đường Quang Trung - em cũng ko rành khu Gò Vấp lắm hề hề). Mém tí 30s-1p là em out các bác ạ :((( may kiềm lại kịp, đổi thế vào 69 (cả 2 cùng sướng nào). Xong trận em và bé nằm ôm nhau tí mới tắm rửa lại.
Tổng kết: KTV 8/10 (hơi chuppy bác nào khoái mình dây cây cảnh chắc ko hợp gu)
Tic = code
Tip = giá vé
Tks các bác đã đọc hết !!!!

• Like
Điểm cảm xúc: messibopcu