Điệp Vụ Cuối tuần vui vẻ với bé 65 DBCT

Lượt xem: 1,023

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Mặc dù cuối tháng công việc bận rộn nhưng vì nhớ cảm giác được va chạm sát thịt với nhau thì không thể yên được, inbox liền ngay cho bác @Lục A Ka xin code để tiếp tục nhiệm vụ trải nghiệm dịch vụ ở Dubai Cần Thơ.
Sau vài ngày nhắn tin thì Bác LAK quăng cho 1 code, không chần trừ liền cầm điện thoại Alo ngay cho lễ tân book ngay bé 65 hót hòn họt ở cơ sơ. Sau 30p phi con ngựa sắt tới nơi được các bạn nhân viên chào hỏi rồi dắt vô quầy làm thủ tục chuẩn bị gặp bé.
Code mình nhận là vé Thái nên như thường lệ thì +300k up lên Onsen1 thôi.
Ngồi nghỉ mệt uống vài ngụm bò húc cho lại sức thì vài phút sau bạn nhân viên thông báo là phòng chuẩn bị xong nên mời mình lên phòng để chuẩn bị trải nghiệm. Được hướng dận tận tình về các khu vực rồi thì trút bỏ xiêm y vào xông hơi đợi bé vào thui. Được tầm 5p thì nghe tiếng mở cửa bé bước vào, mình nhìn ra thì ôi thôi 1 thân hình cao ráo mi nhon, thân hình vừa vặn, mặt thì dễ thương đúng gu mình rồi, bé chào hỏi rồi nói sẽ đợi mình ở ngoài. Tầm vài phút nóng quá nên thôi bước ra để bé lau người rồi dẫn mình vào tắm.
Trong bồn bé kích thích nhẹ, lót khăn sau để mình dựa vào không đau (+10 điểm tinh tế) đặc biệt gội đầu không làm ướt mặt mình nha. Được 1 hồi lâu thì bé mời mình ra để chuẩn bị vào phần chính.
Massage khỏe: bé đấm bóp khá ổn nhe các ông, cảm giác khỏe hẳn
Massge mệt: bé làm đủ bài, trườn nuru, đi đường lưỡi, kích thích mơn trớn và phần cuối cùng là out trong thế 69 đầy mãn nguyện
Đánh giá:
CSVC ở Dubai: 10 điểm (phần này không có gì để bàn cãi)
Thái độ bé 65: lễ phép (khi massage có hỏi mình là làm vậy có đau không), tinh tế, ít nói nhưng có giao tiếp với khách (khác với mấy em mình đi, bé này khá ít nói)
Face: xinh, có thẩm mỹ nhẹ nhưng vẫn có nét dễ thương, dâm
V1: 9đ (hàng real nhe tròn bóp đã tay lắm)
V2: có tí lipit nhẹ
V3: to tròn (cân đối với cơ thể em nó)
V4: 9đ (cắt tỉa gọn gàng, đẹp, không mùi)
Tổng thiệt hại: CODE điệp vụ Thái + 300k up Onsen 1 (tick = tip onsen 1 + bonus thêm cho bé)
Cám ơn Bác @Lục A Ka đã tạo nên những event như thế này để anh em có cơ hội trải nghiệm.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
427
410
0 ₿
Cơ sở cảm ơn và chúc mừng huynh @zkool09 đã có chuyến trải nghiệm hoàn hảo ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Butterfly-Hunter and zkool09