Q.1 - Cuối tuần xã stress cùng e gái 134 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Cuối tuần xã stress cùng e gái 134

Lượt xem: 377

thpo7289

Thượng Uý
Thánh Phán
18/3/22
Chủ đề
37
271
63
0 ₿
Tình hình là típ tục trúng code bóng đá do ad Dory trao tặng nên phải qa Dubai luxury trải nghiệm số mới , tới nơi check code thủ tục nhanh đưa ipad chọn thì chon dc e số 134 xinh tươi đdcn
Cơ sở vật chất: Quá xuất sắc, đẹp, mới cáo, phòng ốc hiện đại, sạch sẽ . 10d
Phòng ở đây thì rất chi là hiện đại, sạch sẽ, sang trọng.

Đánh giá của tôi dành cho em 134 :
Face xinh 8đ ddcn
V1 8d hệ cam vừa đủ xài
V2 9d thon gọn
V3 8.5 d to tròn
V4 8,5 d cắt tỉa gọn gàng chưa khám phá hết hihi

Ngồi chờ chốc lát thì bé cũng vô, ôi từ cái nhìn đầu tiên đã thấy cảm mến em rồi. Em dễ thương vô cùng, nói chuyện qua lại thì tôi cảm nhận em là người con gái hiền lành.
Nói chuyện với em 1 hồi thì em kêu mình thay đồ vào bồn tắm, khi e k còn mảnh vãi che thân thì mình mới thấy được trọn vẹn body của e, nước da mịn màn, vòng nào ra vòng đó rõ ràng, đúng chuẫn body mình thích. E tắm cho mình rất kĩ, sạch sẽ từ đầu tới cuối. Xong em nói mình ra gường nằm để e làm massage. Ra gường làm thì tôi càng thích em nhiều hơn, em nhiệt tình và táo bạo. Đối với tôi như vậy là rất ok rồi. Anh em muốn biết nhiệt tình táo bạo như thế nào thì anh em gặp bé Massage thì em nó trườn thái lấy làm chủ đạo, trườn lướt bằng v1,3 đặc biệt là bím em nó rất tuyệt cọ lướt bím rất sướng. Phần thư giãn và BJ kèm thêm bài 69 tevet khá ngon lành, khá hài lòng cho phần phục vụ của em nó , anh em nên qua thử để được trải nghiệm ddcn

Làm xong thì cũng đồng nghĩa là đã nã phát súng đầu tiên rồi e gạ làm 2 shot nhưng tháy trong ng hơi yếu nên hẹn e lần sau khám phá típ
Tay nghề massage khoẽ của em rất tốt, lực vừa tay, làm tôi cảm thấy rất hài lòng.
Tic Free vé osen
Tip = tic ( thu ngân locker 100k u nc )
Thật là ko thất vọng khi gặp được em, là số đáng để anh em trải nghiệm.
Tks Ad Dory trao code trải ngiẹm Dubai Luxury

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Trải nghiệm vậy là quá ngon rồi hehe

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ DuBai Luxury xin chân thành cám ơn huynh đã dành thời gian ghé thăm và có những trải nghiệm tuyệt vời . Mong trong tương lai vẫn được huynh chọn là nơi đặt niềm tin và dành thời gian ghé thăm ạ . Chúc huynh có một ngày tràn đầy năng lượng và ấm áp ạ :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289