Cần Thơ Cuối tuần xả stress với "bé 69"

Lượt xem: 924

Ti Card Lock

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
25/8/22
Chủ đề
8
18
12
0 ₿
1 tuần làm việc mệt mõi đã qua hnay được nghỉ muốn đi đâu đó cho khuây khoả đầu óc đi dạo 1 vòng cảm thấy kh có j thú vị suy nghĩ hồi lâu bỗng nhớ đến dubai liền phóng xe chạy đến. Đến nơi các bạn blocker thân thiện dẫn xe cho mình rồi mời mình vào quầy lễ tân để đc tư vấn về vé và chọn KTV. Nhìn ipad lựa 1 hồi lâu thì chọn đc KTV 69, chọn KTV xong cũng đúng lúc bạn bocker nói cb phòng rồi và bạn ấy mời mình lên phòng cơ sở vật chất ở đây khá sang trọng, vào phòng blocker giới thiệu đồ dùng trong phòng rất nhiệt tình. Mình vào xông hơi đợi bé vào, tầm 5p sau thì nge tiếng gõ cửa . Mở cửa phòng thấy bé bước vào thân hình thon thả . Mình xông thêm xíu và sợ bé chờ lâu nên ra ngồi với bé. Tâm sự cùng Bé lâu người cho mình rồi đưa mình ra bồn tắm bé tắm gội đầu kỹ vừa sức tranh thủ lúc đó sờ mó nhẹ bé em của bé. Gội đầu xong bé kích thích nhẹ trong bồn cảm giác thật khó tả. Xong bé sợ mình lạnh nên Bé kêu mình ra giường để bé lau người rồi sấy tóc cho mình, rồi bé bắt đầu bài mát xa khoẻ từ đầu tới chân cảm giác thoải mái lắm các bác ạ, tiếp đến là bài thái bé dùng 2 trái cam lướt tới đâu tê tới đó các bác ạ. Hết thái tới phần nuru bé cạ khắp cơ thể mình rồi bé cúi người hôn nhẹ rồi ngậm hết vào cảm thấy môi sao lại mềm mại thế này rồi đổi qua tư thế trùng với số của bé v4 của bé cắt tỉa gọn gàng. Lúc thổi kèn kèm theo tiềng rên càng làm mình kích thích xong về lại skill cũ BJ nhắm mặt cảm nhận hồi lâu thì out ra trong sung sướng. Xong bé quay sang ôm mình thịt chạm thịt thật ấm. Tầm 5p bé bảo đứng dậy để tắm lại cho mình rồi mình và bé thay đồ ngồi nch sẳn chờ hết tg bé vừa vui tính lại dễ thương. Hết tg bé dẫn mình xuống lúc đó sao mình cảm giác thấy tg quá nhanh vẫn còn chút lưu luyến kkk.
Đánh giá cơ sở vật chất 9,5 điểm
Đánh giá sơ lượt về bé:
Face ưa nhìn
V1: vừa tay
V2: thon
V3: to vừa đủ
V4 sạch sẽ, gọn gàng
Nch vui tính, dễ thương, nhiệt tình.
Tổng thất gồm:
Onsen 1: 800k
TIP: 1000k ( bonus tý vì sự nhiệt tình và dễ thương)
Blocker: 200k ( nhiệt tình )
Tổng thiệt hại 2 chai có dịp sẽ ghé tiếp

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿