Q.1 - Cuốn quá cuốn 89 mãi yêu | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Cuốn quá cuốn 89 mãi yêu

Lượt xem: 979

camonem

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
17
62
53
0 ₿
Đến hẹn lại đi , tháng trốn được có 1 ngày theo kế hoạch ở nhà lần này gấp rút nên cũng nhín được tý thời gian gặp bé yêu bên dubai xui sao gấu chơi đồng bộ tài khoản nên hok dám gọi mà đi trực tiếp đến cơ sở với hy vọng mong manh gặp được.
Và rồi không như mong đợi bé đã lên phòng với người khác, ngay phòng bdsm trước tui tùng gặp . Khá buồn nhưng lần này thì tui tia được một bé với hy vọng lấp vào chỗ thiếu thiếu kia , bé 89.
Đánh giá csvc lướt qua vì lần trước có đánh giá rồi 10đ, từ lễ tân đến phòng thư giản lên phòng bằng thang máy và phòng phong cách sang xịn cứ cái gì cần là nó bự , giường bự, bồn bự, đến cái ghế cũng bự nốt.
Tiết mục 1 :Xông hơi . Xông xã đặc trưng giải cảm đang mùa mưa ập đến bất chợt tranh thủ xông tầm 10ph cho khỏe người, tui ngồi hưởng cái cảm giác hơi khói lên mồ hôi đỗ mà sướng làm sao. Đang xông đã đời một bàn tay gõ cửa phòng rồi đưa vào cho tui cái khăn nảy giờ kg để ý luôn . Ngồi tý đã đời bước ra như vừa bế quang xong xuất quang. Em lại lau cho tui rồi hỏi thăm liền, tui như được ấm lòng với lần tiếp xúc này rồi lại ghế tâm sự với em , em như cuốn tui vào cái cảm giác đê mê đầy hứng thú khi vừa nói chuyện vừa sờ mó nghịch thằng nhóc đã đã.
Tiết mục 2 : Tắm tiên. Lần này tui đi vé onsen 1 cứ nghỉ chỉ là tắm sơ thôi mà nào ngờ em vào bồn tắm cùng , trườn lướt bj cách kiểu em chăm sóc tui đến thằng nhóc thiếu đều một tý nữa là out nhưng em kềm lại để tui có cơ hội chỉ out 1 lần , quá là đỉnh khi lần này em biết cách kềm cho tui .
Tiết mục 3: Massage khỏe. Đầy đủ cảm giác vuốt ấn, đá nóng thiếu mỗi cái đi lưng do ở đây không phải chỗ massage khỏe không thì chắc mua vé tháng luôn cho đã. Dáng em vậy mà đấm có lực phết, nằm sấp ngữa các kiểu em làm mà có máy lạnh tui còn thấy nóng lên , nóng là cái cảm giác gần gủi với em, cái cách nói chuyện của em như lấp đầy lần nữa sự thiếu thiếu của tui.
Tiết mục 4: Than giữ. Em có skill theo trường phải nhẹ nhàng chậm rãi vừa tạo kích thích cho tui mà cũng tạo cái kích thích cho em, em trườn mà như đang tự ... rên nhè nhẹ rồi em lướt nhẹ chiếc lưỡi làm tui rợn người sau đó em tiếp tục trườn từ trên xuống, sau rồi lật lại trước tui thêm sự kịch thích khi vừa lật lại em vuốt ve mân mê thằng nhóc rồi từ từ bj nó như một đam mê, nhìn em bj mà tui không kềm được nằm thả người ra vuốt ve cặp đùi rồi sờ cô bé em, em nhẹ nhàng chuyển thế 69 để rồi tui từ từ được sướng cả thằng anh lẫn thằng em, out 1 phát một mà như trút hết tâm sự với em . Nó phê pha làm sao .
Có thể bé 89 như lấp đầy cái sự thiếu thiếu của tui , và đúng the cái gu nhẹ nhàng, tranh thủ tắm lại rồi rút quân sớm tý do báo thức nó hẹn giờ phải về . Không kịp làm tô bò kho gì hết luôn. Lần này khá gấp thời gian nhưng cũng được cảm nhận thư giản ngon lành.

Anhngoc243

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
16
96
77
30
0 ₿
tui gặp bé là 2 suất. 1 suất ôm tâm sự 1 suất thư giản