Q.1 Cuồng dâm cùng 09 DBTĐ

Lượt xem: 1,571

Sa Sa La La

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
77
47
0 ₿
Cuối ngày làm vài chai cùng các anh em, nhâm nhâm cuồng dâm nỗi loạn, sau khi chia tay về đường ai nấy đi, dạo quanh diễn đàn thấy DB Tân Định đang có chương trình đồng giá 500k, thấy hình bé 09, face xinh kute, body hơi bị đẹp, quất ngay vé 900k.

Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng

Face: xinh kute, mặt hơi tròn tròn, nhưng có nét dâm dâm,

V1: to, bóp mềm, sướng sướng, theo tôi nghĩ là hàng real

V2: eo thon , ôm như NYC

V3: căng mọng, Doggy là tới công chuyện

V4: sơ sơ là ướt nhẹp rồi

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, qua giường tiếp tục thôi anh ơi

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ẹ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé, cứ bú mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui té ...

Mass khỏe: đấm có lực, khoái nhất massa đầu cảm giác thoải mái, xả stress

Tic 900k còn 500k (code camapro)

Tip theo thị trường

Chúc cs ngày càng đông khách.

• Like
Điểm cảm xúc: BỉNgạn and Vương Ưng Phong

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề