Cường thanh. 25 người iu bé nhỏ

Lượt xem: 2,633

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đại pháp sư

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/6/19
Chủ đề
5
17
41
0 ₿
Đang ngồi café hiu hiu mát ngắm mấy em lượn qua lượn lại bên bắc hải chợt lòng lại thấy buồn. Thằng bẹn nói đi vs ghệ, ghé cafe liền mà chắc kiểu này mình ngồi một mình luôn rồi. Nghĩ đến đây bèn kiếm chỗ ghé tiếp chứ đợi nó chắc đợi đến thiên thu quá.

Sau một hồi phân vân thì ghé Cường Thanh.

Mình đến nơi thì được dắt vào trong, hướng dẫn tận tình.

Đưa code ngoài quầy, thanh toán vé xong ngồi đợi xíu thì được dắt lên phòng.

Đang loay hoay nhìn trăng sao thì em bước vào nhanh quá. Em nhỏ nhẹ chào mình rồi khẽ hỏi mình có xông hơi không? Ban đầu thì cũng định xông thật, nhưng em vào đến nơi rồi thì còn xông gì nữa. Nên em tắt phòng xông hơi luôn. Cảm giác ban đầu là cô gái nhỏ nhẹ, dễ thương. Mà cứ rúc vào người mình đòi ôm hoài ah. Nũng nịu giống người iu thiệt. Nũng nịu từ lúc tắm cho mình đến lúc lên giường mát xa luôn. Mình cũng muốn coi tay nghề em sao nên nằm úp lại cho em làm khỏe trước. Nhìn em nhỏ nhẹ vậy mà đấm cũng lực quá luôn.

Em lật mình ngửa lại tính làm khỏe cho xong thì tay chân mình đã hết muốn nghe lời rồi. Em cũng chủ động cởi xuống cho mình thoải mái. Cứ vậy cả 2 xáp vào nhau. Thích nhất là cái miệng em, hôn đến đâu nghe chùn chụt đến đó. Thằng nhỏ ngủ gục nãy giờ đã thức giấc, em bắt đầu Bj nhẹ nhàng rồi từ từ như nuốt luôn thằng nhỏ của mình. 2 tay em vuốt ve liên tục làm mình trụ không bao lâu thì gục ngã. Em nhẹ nhàng lấy khăn lau sơ lại cho mình trước. Mình gục xuống thiếp đi cả lúc. Mở mắt ra thì em đã nằm bên cạnh rồi. Đáng yêu dễ sợ.

Kết thúc buổi chiều với em 25 trong sung sướng. Em tắm sơ lại cho mình sạch sẽ rồi mới đưa mình xuống quầy. Một ngày bình yên!

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cường Thanh

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
tic tip sao để anh em còn khai phá với, tui ưng csvc đấy, đẹp thiệt.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.