Q.12 Cứu Vớt Chút Uy Tín Cho Ae Đồng Dâm

Lượt xem: 3,740

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Xin chào các ae cùng máu,
Đã lâu rồi nay tôi mới quyết định xuống núi, điểm quen thuộc tôi dừng chân là Cẩm Thy.
Cũng như bao lần trước dịch Cẩm thy luôn là lựa chọn của tui vì nơi đây tui cảm nhận được phục vụ đúng nghĩa từ Qly đến locker rất nhiệt tình, về dịch vụ và KTV ở đây thì tôi xin phép ko bàn đến vì có bao nhiêu lời hay ý đẹp bác @robotbua và mấy bác khác đã review hết rồi.

Hôm nay tôi lên diễn đàn nhằm mục đích lấy lại uy tín cho những Ae đi massage chân chính, trả là hôm nay tôi có được nghe các bé kể lại là gặp một khách lúc bé lên phòng thì vui vẻ ko yc đổi nv, đến khi tắm đã đời thì yêu cầu đổi người, sau khi đổi một trong số theo yêu cầu thì đã ok và được bé sau phục vụ chu đáo, tuy nhiên lúc xuống lại bảo ko đúng gu ko ok. Theo suy nghĩ của tui, người đi chơi lịch thì tôi thấy bác này kiểu như bỏ tiền một lần nhưng muốn trải nghiệm, khám phá dc nhiều bé, theo tôi nghĩ nếu muốn đổi thì ngay từ đầu bé bước vào phòng ko đúng gu thì mình có quyền đổi thoải mái đến khi ưng ý, ko ưng khi đổi hết nv thì có quyền ko sử dụng dịch vụ và lấy lại tiền.. ai đời để con người ta cởi hết đồ ra tắm chung rồi mới đổi như vậy thì tội các bé lắm.
Đây là ý kiến của cá nhân tôi, đi chơi nếu các bé lên ko ưng đổi, đổi mãi ko ưng thì ko chơi nữa, không lên có suy nghĩ mất tiền mua mâm thì đâm cho thủng.

Cảm ơn ae đã đọc rp của tui, có điều gì ko đúng các bác góp ý tui nhé kkk
Nhận sét về buổi thư giãn của tui hôm nay thì chỉ một câu tuyệt vời, còn số KTV tui giữ bí mật nhé các đồng dâm.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã thông cảm…. Đây cũng là một phần lỗi vì cơ sở chưa có được những Mỹ nữ hoàn hảo để đáp ứng những nhu cầu khắc khe của các bác…. Cơ sở xin nghỉ nhận toàn bộ các ý kiến và tìm kiếm những KTV ngày một chuẩn hơn.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Vâng là người hoạt động trong lĩnh vực này … Ad gặp nhiều bác có yêu cầu còn khắt khe hơn rất nhiều bác ah… chỉ tiếc rằng cơ sở chưa làm hài lòng được hết các Quý bác…. Các yêu cầu khắt khe của quý bác, cs luôn ghi nhận để hoàn thiện mình hơn….

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Bác ơi đây là quyền lợi của bác nếu bác chưa có số nào để yc… thì khi nv random lên phòng ko đúng gu bác có quyền đổi khi nào ưng thì thui,,, nếu hết số mà ko ưng thì có sở gửi lại phí bác…. Đã đi chơi thì phải vui mới dc bác ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Chienbinhbaoden and Nghĩa Trần

Nghĩa Trần

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/4/21
Chủ đề
0
4
3
0 ₿
tại trong đầu cứ sợ mấy ẻm buồn bác ạ, chắc do mình chưa trải nghiệm nhìu nên còn ngại

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Dạ ko đâu bác, các em đã được đào tạo và trải qua những yêu cầu khắc khe trong quy trình làm việc…. Có điều khi các bé vào phòng nếu ko đúng gu bác yêu cầu đổi luôn… chứ đừng sử dụng xong rồi đổi thì khi đó các bé mới buồn, và cũng ko đúng quy trình đổi nv.

• Like
Điểm cảm xúc: Nghĩa Trần

Nghĩa Trần

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/4/21
Chủ đề
0
4
3
0 ₿
ok thanks bác chia sẻ